• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

trankhap1i

Mấy a ơi máy p1i quay phim hay bị đứng hình có cách nào khắc phục ko vậy chỉ giúp em nhé thanks trước nhé

Son_Do

Well-Known Member
cho mình hỏi PM primetech contacts có key không.nếu có thì cho mình xin được không.nhìn nó mê quá ^^

Cái này chưa có KKK đâu, nếu muốn dùng thì bạn phải mua thôi nhưng hình như bây giờ muốn mua cũng khó.

kakineri

em bị lỗi phần mềm nghe Fm.ấn vào biểu tượng thì báo lối :
application close
application
FM radio
reason code
BAFL
reason number
4
có bác nào biết giúp em với:(

thanhnhut87

cho mình xin key của soft Abakus

mình rất thích phần mềm tính toán này,đa chức năng và hay nhưng giờ đã hết thời hạn dùng thử rồi,bạn nào có kkk của nó cho mình xinh đi,cám ơn rất nhiều

Maxlp

Posted via Mobile Device
Sao em ko dung im plus delog vao nick yahoo dc moi nguoi oi. Toan bijl loi ket noi toi may chu yahoo thui.moi nguoi jup em voi
Srry vi e dang onl bang mobile ko tpy tieng viet dc

chanh1509

xin IM

Posted via Mobile Device
Sao em ko dung im plus delog vao nick yahoo dc moi nguoi oi. Toan bijl loi ket noi toi may chu yahoo thui.moi nguoi jup em voi

IM là gì vậy

chanh1509

cho xin IM

Posted via Mobile Device

cho mình xin Im đi mấy prro

O9xx19xx29

có ai đó không, chỉ mình cách nào có file cer ko?

Ko cần cer làm gì nữa - chỉ cần Hack ổ C bằng Capswitch và cài cái Installserver vào ổ C là khỏi cần Sign vẫn cài được
Đọc và tìm hiểu đi bạn - trên diễn đàn có đầy đó

Duc2011

chào các bạn mình đang cần phần mềm khóa bàn phím bằng pass cho con SE P990i bạn nào đã xài rôi chi dùm mình nhé cảm ơn các bạn rất nhiều

Danter

cho mình hỏi với cái con lăng bên trái của P1i khi mình lăng lên thì nó lăng xuống ào ào luôn các bạn giúp mình với có phải bị virus hay gì ko trước kia ko bị như vậy

Chỉnh sửa cuối:

kazeron2003

có người nói, lỗi con lăn là do lỗi theme bạn đang xài, bạn thử đổi theme khác, rồi restar lại máy xem có hết ko?:D

Danter

uhm hình như là có nhưng sao mấy của vợ minh, mình cũng cài mà ko bị mới đau :|

thietvtec

"chào các bạn mình đang cần phần mềm khóa bàn phím bằng pass cho con SE P990i bạn nào đã xài rôi chi dùm mình nhé cảm ơn các bạn rất nhiều"
Bên hông trái của máy có nút (biểu tượng chìa khóa) bạn kéo xuống là khóa bàn phím thui. Dễ mà
Thân

bafknight

Mình mới update firmware cho máy , update thành công rồi nhưng mà mỗi lần restart máy nó lại hỏi có install mấy cái soft cũ nữa không , có cách nào mà nó ko hỏi nữa không vậy ? bấm cancel nhiều quá rất phiền .

Em đã khắc phục được :D

Chỉnh sửa cuối:

huynhminhhung

Mình mới update firmware cho máy , update thành công rồi nhưng mà mỗi lần restart máy nó lại hỏi có install mấy cái soft cũ nữa không , có cách nào mà nó ko hỏi nữa không vậy ? bấm cancel nhiều quá rất phiền .

Em đã khắc phục được :D

bạn cài CapSwitch 1.01(27) mở off xong vào D\private\10202dce xóa hết . từ bây giờ nó ko làm phiền bạn nữa ok, thân