• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

lamquangtu

Có bác nào dùng máy P1i có thể post cho em xin thư mục Feps trong ổ Z được không ạ?

khamnguyen

Các bạn cho hỏi, mình cài X-plore 1.22 rồi,mình muốn mở những file ẩn lên để chép Installserver1.1 vào C:\sys\bin đó.Nhưng mình không biết bâm ctr là núp nào cả.mong các bạn chỉ tận tình cho mình.thanks các bạn lắm

nguyenbaotoan

cho mình hỏi, có ai biết chương thình nào bẻ khóa P990i ko, con P990i của mình sao cài đặt games vào ko được, và cài 1 số chương trình khác cũng ko được luôn, huynh nào biết chỉ cho mình với, cảm ơn nhiều nha:-?:O

Son_Nguyen

cho mình hỏi, có ai biết chương thình nào bẻ khóa P990i ko, con P990i của mình sao cài đặt games vào ko được, và cài 1 số chương trình khác cũng ko được luôn, huynh nào biết chỉ cho mình với, cảm ơn nhiều nha:-?:O
Bạn tìm hiểu cách hack ổ C và hack sign có trên diễn đàn là sau này cài các chương trình và game thoải mái, vô xờ tư luôn, ko phải nghĩ. Bạn chịu khó tham khảo đi nhé, có vấn đề gì thắc mắc có thể hỏi thêm anh em...b-)

tuanminh_outbound

Các bác cho em hỏi cái này tí vì em là lính mới nên chưa rành cái UIQ này lắm.

1. Em cài cái Smartmovie rồi nhưng nó cho dùng có 60 phút, sau đó nó đòi key, các bác hướng dẫn em cái vụ này với.
2. Khi dùng Smartmovie xem phim có 2 hiện tượng là lock keys và đứng hình khi xem, phải unlock key mới xem tiếp được.
3. Em đổi được icon trên Main Menu rồi, nhưng còn mấy cái icon ở màn hình chờ thì kg tài nào đổi được.
Mong nhận ý kiến của các bác.
Máy em đang dùng là Sony Ericsson G700.

stiven

sao hok ai trả lời hết vầy nè. mình hok xài G700 nên hok bit nhưng mà cái thứ 2 bạn nói là mặc định rồi nên chỉ có thể vào tắt lockkey trong máy thôi.hok đổi được đâu hoặc là bạn dùng chương tình khác. coreplay hoặc powerplay....

Boykinhdi

Các bác cho em hỏi cái này tí vì em là lính mới nên chưa rành cái UIQ này lắm.

1. Em cài cái Smartmovie rồi nhưng nó cho dùng có 60 phút, sau đó nó đòi key, các bác hướng dẫn em cái vụ này với.
2. Khi dùng Smartmovie xem phim có 2 hiện tượng là lock keys và đứng hình khi xem, phải unlock key mới xem tiếp được.
3. Em đổi được icon trên Main Menu rồi, nhưng còn mấy cái icon ở màn hình chờ thì kg tài nào đổi được.
Mong nhận ý kiến của các bác.
Máy em đang dùng là Sony Ericsson G700.
không dùng G700 nên không biết đổi icon có giống UIQ không nhưng bạn cứ thử ngoài màn hình today>more>edit>shortcut icon>browse>chọn icon cần đổi>select>save xem sao nhé.
cài smartmovie bạn click registration>chọn số bất kỳ nếu bạn cài 3.4..lấy trên diễn đàn thì sẽ xem vô tư luôn,bây giờ bạn đang dùng demo nên chỉ xem hết 60p nó sẽ bị lock,thử xem sao nhé.
còn hiện đang xem bị lock keys thì bạn vào control panel>security>locks>bỏ chọn automatic keylock>done xem được không nhé.:D

motoboy

không dùng G700 nên không biết đổi icon có giống UIQ không nhưng bạn cứ thử ngoài màn hình today>more>edit>shortcut icon>browse>chọn icon cần đổi>select>save xem sao nhé.
cài smartmovie bạn click registration>chọn số bất kỳ nếu bạn cài 3.4..lấy trên diễn đàn thì sẽ xem vô tư luôn,bây giờ bạn đang dùng demo nên chỉ xem hết 60p nó sẽ bị lock,thử xem sao nhé.
còn hiện đang xem bị lock keys thì bạn vào control panel>security>locks>bỏ chọn automatic keylock>done xem được không nhé.:D

boykinhdi không biết có phải bên motofunvn ko nhĩ :D

gizz143

advance device lock uiq 3.0 chương trình này mình down về cho xài có 1 tuần à,các bạn chỉ dùm cách xài mãi mãi luôn cái

tricodoc

xin loi minh dung google chrome truy cap nen chua danh tieng viet duoc, cho minh hoi co ban nao co key cua IM+ 4 moi nhat chua, neu co cho minh xin nhe, minh nho moi nguoi giup lau roi ma chua thay ai tra loi, chan that, minh dung p990i
imei 35959300 720943 1
email tricodoc@gmail.com
chan thanh cam on moi nguoi

Lytuananh_cntt

các pro ơi em mới vào diễn đàn chưa lâu nên rất non tay. xin cac pác chỉ giúp em điều này tại sao con P1i của em cứ cài các file "*.sis" là báo lỗi, xin cám ơn trước.

Son_Nguyen

các pro ơi em mới vào diễn đàn chưa lâu nên rất non tay. xin cac pác chỉ giúp em điều này tại sao con P1i của em cứ cài các file "*.sis" là báo lỗi, xin cám ơn trước.

Nó báo lỗi ra sao? Bạn có thể ghi lại dòng chữ lúc nó báo lỗi rồi gửi lên đây anh em xem giúp cho. Nói chung chung thế ko biết được đâu!!!

KeNNic

Mình là mem mới nên ko hiểu seo mình tải mấy cái icon mới về rùi copy vô ổ D hay Z gì cũng ko được thế mình xài P990i mong ae giúp dùm.

lovelikecrazy152

Mình là mem mới nên ko hiểu seo mình tải mấy cái icon mới về rùi copy vô ổ D hay Z gì cũng ko được thế mình xài P990i mong ae giúp dùm.

Trước hết bạn phải hack được ổ C thì mới cài được. Bạn dùng Xplore là chép được ngay

tommynguyen1961

Mình dùng chương trình chat bằng điện thoại và có nhu cầu sử dụng webcam ko biết chat bằng dt có dùng webcam bằng camera 3G của mình được không nhỉ?

lucky000

hix! cái này phải hỏi bác DongXanh ! nếu dùng được như bác nói thì chắc SE sẽ phải sản xuất thêm P990i thôi!