• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

nguyendoanto

Mình để brightness là 20% cho đỡ tốn pin, nhưng mỗi lần dùng CorePlayer 1.2 để xem phim thì nó lại tăng brightness lên sáng bừng. Có cách nào để không cho nó tăng brightness lên không mấy bro ?
ông tiết kiệm quá rồi đó. Tui xài đến 70 lận, 20 căng mắt lên mà nhìn chữ à, dùng hư pin theo máy thì mua cái 2000ma cho nó xướng

Posted via Mobile Device

O9xx19xx29

Mình luôn để 75-80% vì dùng W950i bét nhè cũng ko mấy khi sợ hết pin
Dùng pin chế 2000 mAh dễ tèo vì dòng này nguồn vào máy ko ổn định và là hàng chế chứ ko phải chính thống của hãng.

tom_riddle

Vấn đề không phải là tiết kiệm pin, mà ý mình muốn hỏi là làm sao không cho Coreplayer (hoặc soft khác) thay đổi brightness.

Son_Nguyen

Vấn đề không phải là tiết kiệm pin, mà ý mình muốn hỏi là làm sao không cho Coreplayer (hoặc soft khác) thay đổi brightness.

Bạn thử tìm phần mềm Smart Backlight trên diễn đàn cài vào thử xem, có thể nó sẽ giúp được bạn đấy!!

ZerA

bác nào có phần mềm quản lý chi tiêu cho p1i không cho mình xin với

huubac

ai có file font tiếng việt và font unicode cho w960i kô cho mình xin nha ?tại lên wed đọc toán chữ có ô vuông kô à đọc ko được!!!ko biết cài vô nó có ảnh hưởng của font của mày ko các bạn? cám ơn trước nha các bạn!!;;)

gizz143

có bạn nào có phần hỗ trên lên web nhanh và đỡ tốn tiền GPRS ko,có thì giới thiệu mình với

nhat247

Huhu. Cứu! cứu! Máy em P1i. Thấy cái icon iPhone ở trên đẹp quá, em liền mod. Sau khi mod xong, cái thằng IPod nó nhảy vào mà đâu có chạy được. Kiểm tra lại thấy cái Media Player mặc định trong máy biến đâu mất. Tìm hết mà không thấy. Bác nào biết cách khắc phục chỉ em với. Cách nào mà không dùng Master Reset ấy, bởi em sợ sau khi Reset rồi thì mắc công phải hack ổ C nữa, cực quá. Thanks trước các bác!

tqt792000

các bro chỉ mình cách cài đặt smartmovie với, va cho minh xin bộ smartmovie có key nhé. Thanks các bro!

kienlua

Bạn nào có Từ điển Bách khoa toàn thư Tiếng Việt cho minh xin với. Minh kết cái này lắm

laphikhanh

có bác nào có phần mềm nháy máy cho p990 cho mình xin với, bên s60 có mà uiq3 không biết có không?
xin cảm ơn trước nhé.

newcomer01

RDM+ cho P1i

Bạn nào có PM dùng để remote desktop từ P1i tới computer thì share với.

Tôi search thì thấy RDM+ nhưng chưa tìm thấy topic nói về nó, bạn nào nhớ thì vui lòng show up giùm nha!

Down thử từ trang symbian.com thì là file exe, file này hình như để install trên computer thì phải?

Thanks!

kdv2108

Active Member
The world fact book cho P990i

Tôi đang dùng Pm the world fact book 3.4 nhưng chỉ là bản trial, bác nào có chìa làm ơn cho tôi xin nhé, tôi đang rất cần.Cám ơn nhiều!

gizz143

các bác có bác nào có bản powerpoint cho dòng P990i ko,mình đang cần nó lắm bác nào có cho mình nhé,thank trước

anhmatphales

em có con p990i , cứ mỗi lần trời mưa hay thời tiết ẩm thấp là cảm ứng của máy lại bị lệch lung tung . chọc chỗ nọ lại sọ chỗ kia . Bác nào biết cách khác phục chỉ giúp em với , chứ cứ như thế này bất tiện quá , thanhk các bác nhiều!