• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÔNG CỤ VIỆT HOÁ PM 5 TRONG 1 V5TH

YinYang

Active Member
Công nhận Vh trên phím ảo mệt thật đấy.

Bác quay lại VH ạ

MinhThang

Manager
Bác quay lại VH ạ

Đam mê lắm nhưng không còn thời gian để làm nữa, mình chỉ dùng để Edit lại các từ chưa chuẩn và các String còn xót cho những cái mình dùng thôi, bây giờ anh em làm cũng nhiều và giỏi rồi nên mình gác lại cũng ổn cả.

YinYang

Active Member
Đam mê lắm nhưng không còn thời gian để làm nữa, mình chỉ dùng để Edit lại các từ chưa chuẩn và các String còn xót cho những cái mình dùng thôi, bây giờ anh em làm cũng nhiều và giỏi rồi nên mình gác lại cũng ổn cả.

Tiền bối đi trước lúc nào cũng có kinh nghiệm hơn hậu bối đi sau ạ. :D

darkstorm88

ôi nó cứ loằng ngoằng hết cả lên....e làm mà cứ như cún con nhìn bản đồ ý...chả hiểu gì ráo..phải học hoỉ các pác nhìu hơn mới đc !!

demngoclan

a Hoden cho e hỏi sao em cài mọi thứ điều ok hết. nhưng khi nhấn vào ứng dụng để chạy thì nó cứ đơ hết cả ra không vào được ứng dụng vào hết, la sao vậy a.

MinhThang

Manager
a Hoden cho e hỏi sao em cài mọi thứ điều ok hết. nhưng khi nhấn vào ứng dụng để chạy thì nó cứ đơ hết cả ra không vào được ứng dụng vào hết, la sao vậy a.

Python đã có chưa em?