• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cook Firmware {5800XMv52=>N97mini=>C6v20} by Jack Pham

xelibri

Tối về up lun và báo cáo tình hình sau. Thanks bác, e này ít firmware quá! Nhưng cho e hỏi là up bằng jaf nhưng các file down về đổi tên hay làm thế nào đây bác?

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

haizz phong cách anh jack "ko cần nói nhìu, uống thì hỉu" ko bik bản này ra sao, phải jaf thoi

thanhcong27

xin hỏi bản này lên v52 liệu có thể quay lại c6 v20.0.0.38 của jack không, liệu có dùng bản c6 này trên core v52 không, và 1 câu hỏi nữa là bản này có tích hợp trình nghe nhạc mới nhất của nokia, vietmap, và 1 số ưng dụng như bản c6 của jack không? xin cảm ơn

thanhcong27

không tìm được nhạc trong thư viện nhạc, xin giúp với, nhạc mình để trong E/ music

hohieutam

bản này flast rùi kô đồng bộ với pc suite được,pc suite nó kô nhận dạng dt,làm sao zờ:-?

chjpkute

mình đang dùng v51 chưa muốn lên 52 liệu đổi tên thành v51 j.a.f chung với bộ phối hợp n97mini liệu được không ta....bác nào cao tay chỉ dùm e với

hungdoan

Lần đầu khởi động chỉ dừng lại màn hình khởi động,tháo pin mở lại thì Ok, làm 1 phát 7370 cho bảo đảm,chạy rất nhanh và mượt,đã cập nhật Music Player 15.2, Ovi Suite nhận diện được nhưng không đọc được dữ liệu nên không đồng bộ được

h3ll

bản này phải úp lên V52 mới cook dc bản này hã anh Jack...

mrben110

không biết bản này ram có cao ko nhỉ.
đang dùng bản của vutaikt thấy ổn nhưng hơi it ram

goodnight_hl

ko hiểu cái này là dành cho 5800 hay n97 nhỉ ?
Mà em đang dùng 5800 V51,dow về xơi được ko các bác nhỉ?
Gà quá cơ

binbon185

Sau khi JAF Ram máy của mình dao động từ 55 -> 60, một con số rất vừa ý,hehe