• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cook Firmware {5800XMv52=>N97mini=>C6v20} by Jack Pham

Salon

Anh Jack cho em hỏi làm cách nào để sửa tên phiên bản tùy chỉnh trong *#0000# vậy anh ?

caotuanan

Anh Jack cho em hỏi làm cách nào để sửa tên phiên bản tùy chỉnh trong *#0000# vậy anh ?

bạn search trên 4rum app nokia firmware editor việt hóa về,mở app lên và chọn vào mở tệp tin,tìm ngay đường dẫn chứa rm-356_.......v20.khi đả mở xong thì chọn giải nén,giải nén xong bạn chọn resource/version/custumer .rồi chỉnh gì tùy thích ;;)

mrquyen1993

hôm nay JAF thử bản của bác Jack pham công nhận cảm nhận ban đầu là thấy lòng nôn nao thèm TẾT quá

ht8xlove

bác Jac ơi , sao music nó không quét nhỉ , em flash lai 2 lần rồi mà vẫn thế

thanhtam18

Bac jac ơi!em đã jaf ban c6v20 cuả bac!nó rât tuyệt!nếu bác bỏ 7 trang kí tự đặc biệt vào và mod ko cho mấy ưng dung như tin nhắn,danh bạ,chạy nền nữa!thì bản này là nhất trong diễn dan fwpdaviet!chứ check ram mà cứ 30/36 thì hơi ớn!bữa nay dùng opera vô tinhte mở ược hai tap thì ngủm củ tẻo!chờ bản update của bác!cảm ơn bác nhiều!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

À!mà quên!cái dự baó thời tiết của bác đẹp quá!có thể úp lên ko!cám ơn bác nhiều!

Chỉnh sửa cuối:

hyun1109

Anh ơi em dùng bản c6v20 của anh không quét được nhạc trong e/music với cả em cũng không ấn được nút xpressmusic nữa.Mong trả lời của anh

mathanh

Anh ơi em dùng bản c6v20 của anh không quét được nhạc trong e/music với cả em cũng không ấn được nút xpressmusic nữa.Mong trả lời của anh

bạn chép nhac qua mục khác , sau đó vào trình phát nhạc , tất cả bài hát và đánh dấu tất cả rồi chọn xóa hết, rồi thoát khỏi trình phát nhạc, sau đó chép nhạc vào lại, rồi vào trình phát nhạc nó sẻ quét toàn bộ nhạc lại

hyun1109

bạn chép nhac qua mục khác , sau đó vào trình phát nhạc , tất cả bài hát và đánh dấu tất cả rồi chọn xóa hết, rồi thoát khỏi trình phát nhạc, sau đó chép nhạc vào lại, rồi vào trình phát nhạc nó sẻ quét toàn bộ nhạc lại
Em đã làm theo hướng dẫn của anh nhưng vẫn không được anh ạ.Em còn format lại cả thẻ nhớ rồi copy lại nhưng vẫn không được ạ.Anh xem đây là do lỗi của bản cook hay lỗi của máy em ạ.Em dùng bản cook n97mini 1/1 của anh jack thì vẫn quét nhạc bình thường

yeusach1906

Sao mih JAF bản này rồi thi bật Bluetooth lên ko đc. Nó hiện chữ "ko thể kết nối Bluetooth", có ai cho mih bit là nó bị sao vậy?
Mih thử khôi phục cài đặt gốc bằng 7370 rồi nhưng vẫn hiện lên vậy???
Cái này là hư phần cứng hay hư phần mềm thế, ai chỉ giáo cho em bit với.

chjpkute

Em đã làm theo hướng dẫn của anh nhưng vẫn không được anh ạ.Em còn format lại cả thẻ nhớ rồi copy lại nhưng vẫn không được ạ.Anh xem đây là do lỗi của bản cook hay lỗi của máy em ạ.Em dùng bản cook n97mini 1/1 của anh jack thì vẫn quét nhạc bình thường

Nếu máy dùng hgôn ngữ tiếng việt thì copy hết nhạc vào E/tập tin âm thanh còn nếu tiếng anh thì copy vào E/Souns xem sao nhé...

gladia

Bản này theo cảm nhận của mình là dùng rất ngon và ổn định. Thanks bác jackpham

hyun1109

Anh ơi sao em không cập nhật được phần mềm trình phát nhạc 15.2 vậy. Em cập nhật nó cứ báo là cập nhật bị lỗi thôi :(

nho_yeuem

Phiên bản N97mini Happy New Year 2011 (update 1-1-2011)

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?a5312n4q3519wcn[/DOWNLOAD]

Phiên bản C6v20 Happy New Year 2011 (update 5-1-2011)

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?l3zd66hlrv42pbb[/DOWNLOAD]

Bản này Jack xài rất ổn định nên chia sẻ với các bạn. Hãy JAF và cho cảm nhận nhé!

JACK cho e hỏi tại sao e flash bản này vào. Cài TTPOD bản 3.71 vào thì không cài đc máy báo là Ứng dụng nầy đã có sẵn không thể cài là sao nhỉ.
Sory bác. Sau nhiều lần e cài lại TTPOD. E bỏ chọn PATCH thì lại cài đc ngon lành rùi. :D

Chỉnh sửa cuối: