• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cook Firmware {5800XMv52=>N97mini=>C6v20} by Jack Pham

Salon

JackPham ơi sửa giùm cái lỗi không đồng bộ với PC suite đi bạn.

bebivodoi

k biết là con 5k8 của mình có vấn đề hay FW có vấn đề mà, thi thoảng mở khóa toàn thấy các sọc xanh dỏ tím vàng lòe loẹt ( sọc ngang màn hình )phải kéo thanh mở khóa rất nhiều lần hoặc để đấy 1 lúc sau lai bt , khi màn hình có các sọc thì nhấn các nút vẫn vẫn bt nhưng màn hình thì lòe loẹt, ai biết chỉ giúp với

chjpkute

k biết là con 5k8 của mình có vấn đề hay FW có vấn đề mà, thi thoảng mở khóa toàn thấy các sọc xanh dỏ tím vàng lòe loẹt ( sọc ngang màn hình )phải kéo thanh mở khóa rất nhiều lần hoặc để đấy 1 lúc sau lai bt , khi màn hình có các sọc thì nhấn các nút vẫn vẫn bt nhưng màn hình thì lòe loẹt, ai biết chỉ giúp với

anh jack cho em xin cái themes ở bản 1.1 được không em kết nó quá...hi thank anh nhiều..!

anh jack cho em xin cái themes ở bản 1.1 được không em kết nó quá...hi thank anh nhiều..!

jackpham

JackPham ơi sửa giùm cái lỗi không đồng bộ với PC suite đi bạn.

đây là bản N97mini cho nên ko đồng bộ PCSuite được nhé! Bạn nên copy danh bạ qua thẻ nhớ để phục hồi lại. Bản cập nhật 4-1 đang upload, sáng mai sẽ có link down

ở trang 2 đã có up theme rồi nhé

chjpkute

Anh jack ơi e đang dùng v51 thấy rất tốt nên kô muốn lên v52 nhưng lại kết bản của anh .anh làm một bản cho v51 đi và cái màn hình limzim nữa nha...thank ank nhiều..! àh e thấy bản c6v20 cuả vutakt chạY rât muợt .liệu n97mini có muợt được như vậy kô anh.

chjpkute

Sao vẫn chưa thấy tin gì vậy anh jak đã hứa sáng nay cập nhật mà giờ chưa thấy tin gì thế. . .

jackpham

Sao vẫn chưa thấy tin gì vậy anh jak đã hứa sáng nay cập nhật mà giờ chưa thấy tin gì thế. . .

do a xài hôm qua đến nay có 1 số lỗi cho nên a chưa up lên được! Khi nào sửa xong sẽ up lên nhé!

chjpkute

Anh đang cook lại bản C6v20 42 premium của binh24 chạy cũng khá mượt. Có anh em nào muốn test không? Vấn đề RAM thì không thể bằng bản N97mini

có em ủng hộ ank....ank jack lam mệt bản cho v51nhé vì có rất nhiều ạe chưa muốn lên v52 trong đó có e... Tiện thể ank jack sửa luôn cái phím được không anh khi dèn màn hình chuyển sang limzim thì 3 phím xanh trắng đỏ cũng tắt luôn hoặc cho nó sáng mờ cũng được ...anh nghiên cưú xem thế nào nhé..chúc anh sớm thành công...chờ bản mới của anh ra lò

Ák mà pin enó thế nào hả anh ram yếu nhưng mựơt thì chấp nhận được chớ pin yếu thì khổ lắm anh test kĩ cho a.e xaì nhé...!!

concuarangme

Bản của Binh24 anh cook lại có gì mới không anh Jack?

Bản of a.jack thì luôn mang tính ổn định và nhanh mượt, bạn muốn bít có thêm j mới không thì jaf xong và cảm nhận nhé, sử dụng thử bạn sẽ không thấy tiếc công đã jaf đâu.

joeD

bác jack ơi sài matrix menu này có thể đổi themes đc chưa vậy hay là vẫn phỉa sài 1 themes này thôi nếu vậy thật thì bản CFW này có mặt hạn chế rồi

chjpkute

bản c6 em thấy mượt nhưng mà cái icon to nhìn không thíck lắm icon 44 như trước dễ nhìn hơn anh jack ak....

chjpkute

bản này bị lỗi màn hình khi tắt gạt phím hông thì chỉ có phím sáng chứ màn hình không sáng....và hay bị xoọc xanh đỏ vàng lắm hicc cảm nhận ban đầu là như thế có ai bị như vậy không

kid1412v

Bạn nào cook nhiều FW giới thiệu cho mình bản ổn định và tiết kiệm pin với.bản này vẫn ngốn pin bác Jack ạ