• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đa chức năng Patch 5.0 s60v3 (Mobile hoạt động nhanh hơn)

w0nderb0y

Mình kài thẳng vào máy, chả thấy sao hết.. Chả khá hơn cũng chả đơ mấy, chỉ có đơ ở camera..... Tắt âm thanh thì đag chịu.. Hướng dẫn đi.. Máy xài tiếng việt mà mấy pro kia nói tiếng anh thì chịu chết...

dragonstick87

Mình dùng E71 cài kái này đâu thấy lỗi như các pác nói nhỉ. Chỉ thấy tôn pin hơn thui

zajzinhy

mình sài vẫn thấy như cũ, ko cải thiện đựoc mấy. đang dùng vào Menu thì bị đơ rồi bị reset lại máy thế là xóa luôn cho nó lành. hjhj

hoangdongnd89

chẳng thấy khen mà toàn thấy chê thế này. nếu tốn pin thì chắc chẳng dám cài đâu, con N82 của mình in kém lắm. hic

tien714

Hình như tốn ram hơn thì phải,mh thấy may mh mất gần 2mb ram và lướt wed ram nhanh hết hơn nữa

HHT2010

Mình kài thẳng vào máy, chả thấy sao hết.. Chả khá hơn cũng chả đơ mấy, chỉ có đơ ở camera..... Tắt âm thanh thì đag chịu.. Hướng dẫn đi.. Máy xài tiếng việt mà mấy pro kia nói tiếng anh thì chịu chết...

Mình dùng E71 cài kái này đâu thấy lỗi như các pác nói nhỉ. Chỉ thấy tôn pin hơn thui

chẳng thấy khen mà toàn thấy chê thế này. nếu tốn pin thì chắc chẳng dám cài đâu, con N82 của mình in kém lắm. hic

Hình như tốn ram hơn thì phải,mh thấy may mh mất gần 2mb ram và lướt wed ram nhanh hết hơn nữa

hên wá chi bi lôi thu âm

sao cache c van khong chuyen xang o e la the nao vay em dang xaj n73

1/ Xem bài của bạn mysuncl , tức là phải tắt âm cảnh báo trong phần cài đặt âm của điện thoại ấy.
2/ K đúng bạn ạ, các patch k tham gia vào Ram của máy nên làm sao tốn pin hơn, có lẽ là do bạn ngắm nghía màn hình nhiều hơn nên nó phải nhanh hết pin hơn thôi, hi, hi...
3/ Con N82 là chuẩn của S60V3 đó, nếu máy chưa hack thì hiệu quả gấp bội nữa, cứ lọc ra xem chức năng nào cần thì xài chứ k cần cài hết nguyên gói đâu.
4/ K tốn thêm như bạn nói đâu, bạn nên chép thêm tiện ích Memoryup pro 3.80 mà mình đã post để giúp máy quản lý RAM tốt hơn, k phân mảnh tùm lum thì sẽ ổn thôi.
5/ Nếu bị lỗi thu âm thì xem bạn đã xài chức năng đó rồi trong ROM Patcher hoặc đã có rồi trong FW đã mod nên nó đụng hàng...
6/ Cache C của trình duyệt Internet của máy thôi, còn của các ct khác thì k được, nhưng theo mình thì cũng k cần vì bạn có thể xóa nó bằng thủ cộng cũng được.

Các bạn tứ chọn ra tính năng nào mình cần xài mà cài chứ k bắt buộc phải có đủ hết...

Chỉnh sửa cuối:

Nghi_421

Member
Không biết hiệu quả có như mong muốn không, nếu được như vậy thì tuyệt vời luôn.Thank

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

Thử cài rồi đã tắt được tiếng camera, thật tuyệt.Thanks

Chỉnh sửa cuối:

heaven3tt

n96 cài ko biết đóng dấu ô nào mà . thực hiện cuộc gội đến hay đi mà nhấc máy được 1s là máy tự reset nè.

laptrinhvien

cài xong phải reset lại máy thì lỗi đó mới hoạt động.. :D
Chúc bạn may mắn...
:))
Gút lúc pho iu..

không thấy lỏi gì luôn.ghi âm củng không sao.tắt tiếng camera thì không được gì lúc cài mình đả bỏ :) còn lại là bình thường