• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÃ CÓ FILE INSTALLSERVER.SIS ĐỂ SIGN CHO TẤT CẢ CÁC CHƯƠNG TRÌNH ĐÂY.

khoa123

tai sao cài đc mà khi vào trong em ấn install rùi nó bảo erro đi giải mã tiếng việt gần 2m cho em cái link down nha em ko bít down ở mediafire anh up lên shared đi

khoa123

FILE INSTALLSERVER.SIS

chỉ cho em cách down ở mediafire đi anh đại ơi,chán ghê,rùi chỉ cho em capwicht là gì

em thấy chưa có ích,ko bít down mà có ích gì anh nhỉ,rảnh lên mạng chỉ cho em cách down ở mediafire nha

Last edited by a moderator:

tommynguyen1961

chỉ cho em cách down ở mediafire đi anh đại ơi,chán ghê,rùi chỉ cho em capwicht là gì

em thấy chưa có ích,ko bít down mà có ích gì anh nhỉ,rảnh lên mạng chỉ cho em cách down ở mediafire nha

Muốn download đầu tiên bạn click vô cái link mình đã post ở dưới.Sau đó nó sẽ hiện 1 trang web mới với cái file muốn download.Click vô file đó và sẽ hiên ra 1 trang nữa với chữ download bên dưới. Click vô chữ download đó là nó sẽ tải về máy pc của bạn.
Capswitch là 1 chương trình cho phép bạn có thể xân nhập dc tất cả các file hệ thống trong điện thoại của bạn.Mặc định ban đầu luôn ở chế độ ON có nghĩa là các file hệ thống đang được bảo vệ ko truy cập được nên bạn phải để ở chế độ OFF thì mới xâm nhập được các file hệ thống của máy.
Việc này đồng nghĩa với việc bạn có thể Mod các chương trình ứng dụng vô trong điện thoại.
Chúc bạn vui.

ngocphan

vậy sao khi mình cài đủ cách hack phone nhanh của bạn vietduck rồi, sau đó mình cài ADL mà nó còn báo"the package uế a protect uid" là sao vậy bạn?
help me!

ngocphan

the package used a protect uid
Là do lỗi dấu bạn ơi, giúp mình với mình ko cài được

tommynguyen1961

vậy sao khi mình cài đủ cách hack phone nhanh của bạn vietduck rồi, sau đó mình cài ADL mà nó còn báo"the package uế a protect uid" là sao vậy bạn?
help me!

the package used a protect uid
Là do lỗi dấu bạn ơi, giúp mình với mình ko cài được

Bạn mở capswitch để chế độ OFF đi là cài dc thôi bạn à.
Chúc bạn thành công.

ken1506

bạn oi,sao mình install thi nó báo la installation corrupt...là sao vậy?bạn chỉ giúp mình với nha

thomastn

NHƯ CHÚNG TA THƯỜNG SIGN PHẦN MỀM BẰNG CÁCH MOD ĐƯỢC ĐIỆN THOẠI ĐỂ ĐƯA ĐƯỢC FILE INSTALLSER.EXE VÀO C:SYS/BIN THÌ NAY FILE NÀY ĐÃ TRỞ NÊN DỄ HƠN KHI ĐƯA VÔ ĐIỆN THOẠI VÌ NÓ ĐÃ TRỞ THÀNH FILE .SIS RỒI.
CÁC BẠN CHỈ CẦN CÀI VÀO DT LÀ OK THÔI.

LINK DOWNLOAD:
http://www.mediafire.com/?sharekey=8647bbcf7e17795eab1eab3e9fa335ca3e92e08f43cae9ae

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG.

các bạn cho mình hỏi mấy câu nhé. Mỉnh đang xài P1i.
1. Sao mình cài xong, chuyển Capswith sang OFF. nhưng khi chay installserver thì nó báo lỗi "Appllication could not be started."
2. Mình đã cài được Xplore. nhưng không thấy thư mục Sys\bin cả trong C va D để copy installserver. Tạo thư mục cũng không được. Báo lỗi "can't make dir...". cám ơn các bạn.

shadow141206

2. Mình đã cài được Xplore. nhưng không thấy thư mục Sys\bin cả trong C va D để copy installserver. Tạo thư mục cũng không được. Báo lỗi "can't make dir...". cám ơn các bạn.

Bạn muốn X-Plore hiện file hệ thông, thì ngoài việc mở Caps off, bạn phải vào Menu --> Tools --> Configuration rồi stick vào Show system files/folders nhé !!!

thomastn

Bạn muốn X-Plore hiện file hệ thông, thì ngoài việc mở Caps off, bạn phải vào Menu --> Tools --> Configuration rồi stick vào Show system files/folders nhé !!!

Cám ơn bạn shadow nhé. Mình hình như đã hack được rồi thì phài. Thấy chạy đuoc installserver, cài xplore cũng ko bị hỏi gì hết. Xplore cũng xem đuoc C:\sys\bin......
như thê có phải là đã hack xong? bây giơ cài các pm chưa sign cũng được phải không?

tommynguyen1961

Cám ơn bạn shadow nhé. Mình hình như đã hack được rồi thì phài. Thấy chạy đuoc installserver, cài xplore cũng ko bị hỏi gì hết. Xplore cũng xem đuoc C:\sys\bin......
như thê có phải là đã hack xong? bây giơ cài các pm chưa sign cũng được phải không?

khi bạn cài file installserver.exe này có nghĩa là máy bạn đã hack thành công rôi. Việc này đồng nghĩa với việc từ giờ trở đi bạn tha hồ cài chương trình mà không còn lo ngại vấn đề sign hay chưa sign gì cả.
Chúc bạn vui.

Caohieu88

khi em cài cho p990i thì nó báo : installation file is corrupt là sao?

Chắc do bạn chép file vào thẻ nhớ bị lỗi nên gây hỏng file, bạn thử lại bằng để chế độ Phone Mode, chép trực tiếp vào bất kỳ thư mục nào trên Phone Memory ( ổ C ) và cài lại vào Phone Memory. Chỉ cần Format thẻ nhớ cũng có thể chữa được, tuy nhiên một thời gian sau sẽ lại bị lại :-/

P990i123

anh tomy oi em gà quá cho em hỏi chút dây có phải là phần m­ềm thay cho hack C không hả anh

tinh_la_gi

Administrator
ĐÃ CÓ FILE INSTALLSERVER.SIS ĐỂ SIGN CHO TẤT CẢ CÁC CHƯƠNG TRÌNH ĐÂY.
bạn có thấy chữ nào nói hac.k C không ?!!! Hic.hic
Đây là file giúp bạn không còn bị phiền hà khi cài app vào phải có chứng chỉ (file cer) để đăng ký (sign sis)

Son_Nguyen

anh tomy oi em gà quá cho em hỏi chút dây có phải là phần m­ềm thay cho hack C không hả anh
Cái pm này là để hack sign thôi bạn. Còn nếu muốn hack máy thì bạn tìm pm CapsSwitch 1.1.27 cài vào là xong nhé. Bạn cứ mạnh dạn mà nghịch máy đi, như thế mới biết nhiều chứ..:D

XiaoGui

Cứ mạnh dạn lên bạn ạ. Có vấn đề thì up lại fw là lại ok thôi ý mà.