• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÃ CÓ FILE INSTALLSERVER.SIS ĐỂ SIGN CHO TẤT CẢ CÁC CHƯƠNG TRÌNH ĐÂY.

thanhapt

ặc ặc em xài con M600i , đã cài xong InstallServer . Cái CapsSwitch 1.1.27 của em đã để OFF . Khi em cài mấy cái PM mà trước nó bắt sign thì lần này nó ko hỏi nữa nhưng nó chỉ hiển thị ngoằng 1 cái ở trên màn hình của em mà ko thấy dấu hiệu giầy là cài đặt nó xong cả .... Pó tay :-/

ndhung1

quái thật. tớ đã cài được cái cái INSTALLSERVER.SIS vào kon n95. thế nhưng khi tớ chui vào mục application tớ chạy thử INSTALLSERVER thì nó chả chạy cái gì cả. thế là thế nào nhể. pro nào có kinh nghiệm share đi

ndhung1

tớ cài xong INSTALLSERVER.SIS rồi nhé. cài cái mapdrivers.unsign.sis nhưng báo lỗi unable gì gì ấy. nó biến đi nhanh quá. không thể nhớ nổi.
Sau đó tớ cài thử cái path 4 run TTpod vẫn bao slỗi unsign (Certificate eror) bó tay, nản mất.

linhhon0007

quái thật. tớ đã cài được cái cái INSTALLSERVER.SIS vào kon n95. thế nhưng khi tớ chui vào mục application tớ chạy thử INSTALLSERVER thì nó chả chạy cái gì cả. thế là thế nào nhể. pro nào có kinh nghiệm share đi

bạn nhầm box rồi bạn ơi!đây là box của UIQ3.0 mà,của bạn là SYMBIAN S60 5th mà.hy vọng bạn box bài đúng nơi để nhận được sự trợ giúp.bạn thử qua bên này thử nha http://pdaviet.net/forumdisplay.php?f=313:D

Son_Nguyen

tớ cài xong INSTALLSERVER.SIS rồi nhé. cài cái mapdrivers.unsign.sis nhưng báo lỗi unable gì gì ấy. nó biến đi nhanh quá. không thể nhớ nổi.
Sau đó tớ cài thử cái path 4 run TTpod vẫn bao slỗi unsign (Certificate eror) bó tay, nản mất.
N95 thì bạn phải vào box S60 3rd để xem thêm cách hack máy nhé.
@linhhon0007: N95 là S60 3rd chứ ko phải S60 5rd đâu bạn.:D.

phamxuanphucuong

làm thế nào để hach đc ổ c của sony G900 các bác chỉ em với em làm mãi mà không đc em mún mod icon cho nó nhưng mà làm mãi không đc em chán wa mong các bác chỉ em với em mò hết nổi rùi huhuhuhu

Nguyen_Minh

làm thế nào để hach đc ổ c của sony G900 các bác chỉ em với em làm mãi mà không đc em mún mod icon cho nó nhưng mà làm mãi không đc em chán wa mong các bác chỉ em với em mò hết nổi rùi huhuhuhu

Anh lên chỗ hack phone nhanh ấy. Đã có hdẫn trên đó rồi mà

Posted via Mobile Device

hiepxi

Em đã cài được CapSwitch 1.1.27 cho P990i, chọn OFF rùi, xong không cài được INSTALLSERVER.SiGNED_UIQ3.SIS. Download file INSTALLSERVER của các bác up, giải nén ra chạy install thì báo lỗi giữa chừng, em cài từ Application Installer qua PCsuite for SonyEricsson Lỗi như sau (báo trên điện thoại) "it is not possible to obitain the certificate status", em chọn cài trên thẻ nhớ. Em đã thử copy vào thẻ nhớ chạy từ chức năng install trong P990i cũng không được. Các bác có chiêu nào không bảo em với. hic

NokuaN70

Well-Known Member
Bạn chỉnh ngày giờ về trước tháng 12/2008 rồi cài lại nhé.

lovepoweruiq

giúp em với con M600i của em cài dược INSTALLSERVER.SIS rồi. nhưng khi chạy install thì không cài được bất cứ phần mềm nào. Còn khi chạy uninstall thì chỉ cài được những phần mềm không phải sign thôi.

saodoingoi142

Moderator
link die hết rồi anh tomy ơi
( die INK DOWNLOAD:
http://www.mediafire.com/?sharekey=8...92e08f43cae9ae)
hic.đang cần mới siu chứ

Đã cập nhật lại Linkdown mới,xin mời bạn và mọi người lên đầu trang hoặc về cuối bài viết này để Download lại nhé!!!;;)

INSTALLSERVER.SiGNED_UIQ3.SIS.zip