• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.
L

leo210

Guest
hì hì, hỏi câu này lại bị cho là gà nữa :p cái FW của máy mới mua là v10 đúng ko? thấy mọi người đều hồ hởi up lên FW v20 chấm tùm lum... vậy việc up này lên có tác dụng j ko? rồi, bác nào cho e xin cái link dẫn cách up FW v20 :mad:) xài thử để so sánh thế nào

thanhdhl2003

thấy trong NAVIFIRM rùi mà dùng mạg ở nhà, hok dám down, trả tiền sặc máu, anh em ngâm cú zùm mai em ra wán em úp nha, thank nhìu nhìu
hỏi anh Thanh là FW này mình can thiệp ngôn ngữ zống anh hướng dẫn dc hok dzậy, nếu dc thì đâu có vấn đề j` trog ngôn ngữ đâu há!

Cơ bản thì khi can thiệp ngôn ngữ thì phần vững và file ngôn ngữ phải cùng FW. Theo mình thì kg dc đâu :D

WiSoul

hì hì, hỏi câu này lại bị cho là gà nữa cái FW của máy mới mua là v10 đúng ko? thấy mọi người đều hồ hởi up lên FW v20 chấm tùm lum... vậy việc up này lên có tác dụng j ko? rồi, bác nào cho e xin cái link dẫn cách up FW v20 xài thử để so sánh thế nào

Có cái chú ý to đùng đó bạn, vào đó rồi xem hướng dẫn rùi nghe anh em thảo luận, FW y như hệ đìu hành mới cho máy dẫy ó, mà HDH mới là nó có thêm nhìu chức năg mới cho máy, dạng dạng dẫy chớ em hok định nghíã chính xác dc!

maximux3000

Vậy bây giờ úp thằng 5800 fw 20 theo code của HONGKONG rùi sau đó dùng nokia softwareupdate up bảng 21 ah. có ai up đc chưa cho ý kiến

WiSoul

Vậy bây giờ úp thằng 5800 fw 20 theo code của HONGKONG rùi sau đó dùng nokia softwareupdate up bảng 21 ah. có ai up đc chưa cho ý kiến
Tất cả mọi người đag chờ và chờ thôi bạn àh, chờ tới ság mai PDAVF sẽ nhộn nhịp trong cái box này vì chức năg của FW mới này :-?? (tưởng tượng) hahaa

Hoden

Super V.I.P
mới up lại bản orange hôm qua.mà nghe tin này không biết thế náo đây.mọi người up xong chưa post lên xem có j mới nào.

kidkylin

ai có file UP fw v21 = JAF thì up cho a e ngay nhé b-)
đêm nay chắc lại ko ngủ >:)

WiSoul

boss hướng dẫn oài đó! vào NAVIFIRM tìm roài donw về úp, sợ tốn tiền như em thì chờ ság mai sẽ có thoai!

Hoden

Super V.I.P
có gang làm giàu đi bạn.thấy bản orange cũng ổn dịnh chưa muốn up.dân chơi mà sợ mưa rơi j bạn.spam

thanhdhl2003

Khuyến cáo buồn: Hiện tại các bạn kg nên Up bản 21.0.025 bằng JAF nhé. Up lên sẽ ngủm nguổn :((. ( Up bằng NSU thì mình chưa test)

Kojiro

Super V.I.P

NSU ver mới ko còn chức năng reup nên nếu bạn up qua code HongKong thì sau này bạn phải dùng JAF để up fw mới hỗ trợ tiếng Việt.

kidkylin

Khuyến cáo buồn: Hiện tại các bạn kg nên Up bản 21.0.025 bằng JAF nhé. Up lên sẽ ngủm nguổn :((. ( Up bằng NSU thì mình chưa test)

ac. ac. thế dế của bác thanhdhl2003 ngủm ràu àh ? :-/
có cách nào khắc phục ko ? :-??

Hoden

Super V.I.P
để chờ boss113 up xong xem thử.chắc bác ấy gần xong rùi.xem giao điện thế nào.có tiếng anh thì tốt quá.dế bác thanh2003 ngủm rồi.đang vất vả đây

maximux3000

chắc kojiro cũng đang úp bằng Jaf roài. hi vọng ko ngũm như thanhdl, phonicx ko biết dc ko ta...

thanhdhl2003

Vậy máy của anh đang... :-?

Cũng hên còn máy sơ cua, chứ kg mai đi làm chắc bị sếp chửi chít :)). Anh em nào có can đảm test thử. Mai đem ra tiệm thằng em lấy BOX test lại xem sao X-(

Bác Boss113 up gần 2 tiếng rồi, chưa xong nữa hả? Hay cũng giống máy của tui rùi ?? :(

Status
Không mở trả lời sau này.