• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.

boss113

Cũng hên còn máy sơ cua, chứ kg mai đi làm chắc bị sếp chửi chít :)). Anh em nào có can đảm test thử. Mai đem ra tiệm thằng em lấy BOX test lại xem sao X-(

Bác Boss113 up gần 2 tiếng rồi, chưa xong nữa hả? Hay cũng giống máy của tui rùi ?? :(
đúng như bác nói ko thể up bằng JAF chỉ có thể up bằng nokia sofware updater thôi , mình đã up xong ròi nhưng ko thể hack phone dc nha

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P
vậy là boss113 đi theo thanh2003 dưa máy vào trung tâm chấn thương chỉnh hình lun roài.hic.

dieuanh

:(trời ơi , bom nổ hả, sao nghe thấy toàn tin dữ vậy , có mấy bác die rồi à, thế có cứu được kô, thế nếu lên fw 21 thì không xuống fw20 được à, các bác trong topic nghiên cứu rồi hướng dẫn anh em nhé. bác boss113 up bị die à , cho anh em gửi lời tri ân nhé, ngừoi đầu tiên đã hy sinh cho đất nước của nokia 5800

Hoden

Super V.I.P
vậy là chờ ngày mai thôi.ngày mai nokia care chac đông khách lắm nhỉ

kidkylin

thắc mắc 1 điều , nokia là của Phần Lan , vậy thì vì sao Hong Kong lai có FW trc nhỉ ?

sirate

thắc mắc 1 điều , nokia là của Phần Lan , vậy thì vì sao Hong Kong lai có FW trc nhỉ ?

cũng có thể các anh HK cải tiến cái FW này ... vì cái này 0.25 lận .... chứ ko phải là .21 như jack đã post trước đó hehe

manhkhanh

@boss113 : bản này tốc độ và cảm ứng thế nào . Và camera có được cải thiện chút nào khi chụp ban đêm ko

Hoden

Super V.I.P
vậy là fw 21.0.025.chua dược thấy. mắt thấy tai nghe nhưng sờ chưa được .hay là boss113 đi theo thanh2003 lên care rồi

sirate

chuẩn bị phút mặc niệm cho phiên bản orange :| để tiến tới FW v21 ... mà cái này chưa hack phone được nên sẽ hạn chế cho 1 một chương trình =.= ( sao cài trời )

kidkylin

đã test thử camera cho 5800 chưa boss113 , làm vài kiểu cho anh em tham khảo tý đi >:)

thanhdhl2003

Boss đã Up bằng JAF chưa? Mình up bằng JAF gần 20 chục lần, thử mọi cách, vẫn kg lên nguồn :D

thong1260

chết mất , chắc chết mất , mừng quá mừng quá , không thể diễn ta , khó thở , gáng thở , hỗn hễn , và cuối cùng là ....... nín thở

Status
Không mở trả lời sau này.