• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.

duongminhhien

Bạn nào chưa up thì đừng up nhé,up xong mất tiêu cái Wlan luôn đó,mình bị rồi hic hic.Xài 5800 mà hổng có WLan thì khác gì cái N1200

Chạy flash bản Cam chính thức kìa bạn, nghe nhiều nói bản chính thức chạy mượt mà hơn, game cũng nhiều hihihi..... :D

Vào đây : http://pdaviet.net/showthread.php?t=55289

n3wb13

Bạn nào chưa up thì đừng up nhé,up xong mất tiêu cái Wlan luôn đó,mình bị rồi hic hic.Xài 5800 mà hổng có WLan thì khác gì cái N1200

Bạn thử reset lại theo kiểu *#7370# xem thế nào, hồi trc tớ up lên v20.0.025 cũng bị mất wifi nhưng làm cách này thì lại đc :D

sonduocviet

Mình xài bản Blue rồi nè, chạy ổn chưa thấy gì cả. Wlan vẫn bình thường có thấy như bạn nói đâu nhỉ.

kanahaus

mình dùng thì rất hay bị đứng máy...để 1 lúc là nó chậm như rùa à,thế là đứn lun...fair tháo pin ra......bản này xem ra khg ổn định cho lắm
bi h flash lên organce v2.1 chinh thuc lun cho chac....hehe...

Status
Không mở trả lời sau này.