• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.

hongthanh

Không đâu bạn à JAF 1.98.62 nó cần thuốc đó. Nhưng mình tìm ra rồi. Cám ơn các bạn.

levanquyen2210

lần sau gộp lại 1 bài nha bạn.mà thuốc jie` thế nói luôn cho mọi người đi đê ai thick cài thì cài luôn:p

Thuốc chuột bác ạ =)). Đùa tí , muốn chạy dc JAF cần có 1 phần mền để khởi động ,gần như là c_rack ý.

duongminhhien

FW Orange_RM_356 20.0.012 tên trong file JAF của nó là gì vậy mấy Pro...không thấy nó trong JAF vậy...giúp với.....

Máy mình hiện đã lên FW 21.0.025 rồi, bjo muốn đổi giao diện qua FW Orange, nhưng khi tìm trong product code không biết nó là tên nào, mình đã down và chép 3 file của FW Orange_RM_356 20.0.012 vào đúng vị trí như chủ topic đã nói (C:\Program Files\Common Files\Nokia\DataPackage\Products\RM-356) và đã xóa 3 file của FW 21.0.025 (vì nó giống nhau). Bây giờ tới đây mình làm sao hả các Pro

Chỉnh sửa cuối:

levanquyen2210

FW Orange_RM_356 20.0.012 tên trong file JAF của nó là gì vậy mấy Pro...không thấy nó trong JAF vậy...giúp với.....

Máy mình hiện đã lên FW 21.0.025 rồi, bjo muốn đổi giao diện qua FW Orange, nhưng khi tìm trong product code không biết nó là tên nào, mình đã down và chép 3 file của FW Orange_RM_356 20.0.012 vào đúng vị trí như chủ topic đã nói (C:\Program Files\Common Files\Nokia\DataPackage\Products\RM-356) và đã xóa 3 file của FW 21.0.025 (vì nó giống nhau). Bây giờ tới đây mình làm sao hả các Pro
Tiếp theo bác flash theo cách của bác Bosss113 mình có chỉ dẫn link ở trên mà. Chúc bác thành công

Posted via Mobile Device

kidkylin

sau khi đã chép đè file mà bạn đã down về thì flash bản Vietnam bình thường thôi ( vì khi bạn chép đè thì file giao diện cũ đã được thay thế bằng giao diện Orange rùi )

chưa hiểu thì wa đây : http://pdaviet.net/showthread.php?t=55158 hướng dẫn chi tiết , giải thích đầy đủ .

good luck !

levanquyen2210

Chết mất GPRS rồi thì phải

Khi bạn cài xong phải cài dặt lai GPRS . Yêu cầu nhà mạng gửi cấu hình internet cho may ban. Sau đó vào : cài đặt ->kha năng kết nối -> Đích mạng -> internet sau đó xóa mấy cái cấu hình của bọn kia đi. làm tương tự với cái khác. cuối cùng chuyển mấy cái cấu hình của nhà mạng vào đấy. thế là ok

tranthaicantho

Bạn nào chưa up thì đừng up nhé,up xong mất tiêu cái Wlan luôn đó,mình bị rồi hic hic.Xài 5800 mà hổng có WLan thì khác gì cái N1200

Hoden

Super V.I.P
vụ này lạ a 2 nha của mình vẩn bình thường flash lại đi bạn bị lỗi rồi đó

Hoden

Super V.I.P
Thoi mình thấy tuy nó hay hay nhưng cái FW 21 Blue hợp với vỏ Blue hơn,vào menu cũng hay hay

cam hay ở chổ tạo được forder ở giao diện chính.đẹp hơn nhiều .mà cũng tùy sở thích của mổi người.mình thì cam là số 1

Status
Không mở trả lời sau này.