• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.

sphinx

Orange Photo có ưu điểm gì so với trình xem ảnh của máy hả các bác? Nó có cho phép duyệt ảnh theo thư mục trên thẻ nhớ ko=D>

levanquyen2210

1 số hình ảnh Orange cho Blue : :)

cái nì có thêm Orange Photo cũng hay fết :D

nhưng vấn đề ở đây là khi ấn *#0000# thì FW là v21 nhưng Version lại là 20 :( (bức hình thứ 1 )

Kô hiểu sao mình up lại không có cải orange photo nhỉ. Buồn thế

boss113

Cái này chạy bằng Phoenix được không các bạn !

ko đc bác ạ , nếu bác flash bằng phoenix thi nó sẻ báo lỗi và ko flash đc (đã thử flash bằng phoenix) bác chỉ có thể flash bằng J.A.F thôi :p:p:p:p:p:p:p

levanquyen2210

vì mỗi lần reset máy phải cài đặt lại .nhung được chỗ giao điện wa đẹp kiềm chế không được rồi.đang sạc pin flash đây,thank bác nhá.

Bác vào : cài đặt ->khả năng kết nối -> đích mạng ->internet rùi xóa cái cấu hình "orange" đi. làm tương tụ với các kết nối khác. Nhắn tin đến tổng đài mạng bac đang dùng , cài đặt lại GPRS . Lại theo đường dẫn trên chuyển các cấu hình vừa lưu vào mấy cái mục đó.Thế là bác khỏi lo khi reset nữa nhé

WiSoul

Phiên bản tùy chỉnh là 20, dậy way màn hình lại như rùa khi hồi xưa ù, hok dám chơi nửa, hix, cáj j cũng ráng chờ của nó cho đồng bộ

WiSoul

nó chậm rì như fw20. Hiệu ứng xoay màn hình lâu wá, chờ nó tắt một hồi rùi mí hiện ra xi xoay màn hình chứ ko xoay chớp mắt như fw21 bình thường

thanhdhl2003

nó chậm rì như fw20. Hiệu ứng xoay màn hình lâu wá, chờ nó tắt một hồi rùi mí hiện ra xi xoay màn hình chứ ko xoay chớp mắt như fw21 bình thường

Đang định Up lên Orange thấy bảo chậm rì. Mất cả hứng. Thôi đành đợi vậy

Bản Orange thật chất là 1 Theme thôi. Càng đẹp càng "chậm" :p
Được cái này mất cái kia chứ :p

anhky

Cho mình hỏi cái, mình đang sử dụng GPRS gói 50k/tháng, vậy nếu mình úp firm orange thì mình có phải tốn thêm 50k dể đăng kí lại ko?
Ah, Ram của 5800 là 128, nhưng chỉ sử dụng dc <50ram thôi, bó tay wa, có thể năng Ram lên ko mấy PRO. Thanks trước nha ^.^

WiSoul

Cho mình hỏi cái, mình đang sử dụng GPRS gói 50k/tháng, vậy nếu mình úp firm orange thì mình có phải tốn thêm 50k dể đăng kí lại ko?
Ah, Ram của 5800 là 128, nhưng chỉ sử dụng dc <50ram thôi, bó tay wa, có thể năng Ram lên ko mấy PRO. Thanks trước nha ^.^

Chỉ là cài cấu hình thôi mà bạn sạn tin d n5800 gởi tới 191. Mình nhớ mang máng là thế, bạn kiểm nghiệm lại nha

Tăng ram thì đợi khỏag 1 2 năm j đó có chứ h thế hệ mới nên chưa ai dám can thiệp

tosalem

làm đúng các bước chưa bạn ? đừng tự ý đổi tên file nhé !
(lần sau nhớ viết có dấu nhé bạn ) :-?

em làm đúng theo thứ tự mà.khi khởi động lại thì toàn là chữ tàu kg hà.phài vào setting cài font TA lại

hongthanh

Cứu với em không cài được JAFSetup_1.98.63 nó không nhận driver không thể khởi động đươcJ FSetup_1.98.63. Ai giúp em với.

hongthanh

Thank bạn cái cám ơn bạn nhé, chưa từng dùng phiên vản này.Giờ thử dùng coi sao.

Status
Không mở trả lời sau này.