• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã Việt hóa xong 95% N73 (mời anh em dùng)

Status
Không mở trả lời sau này.

haidtd

“???” ba dấu chấm hỏi trong ngoặc kép?
Để mình trả lời bằng ba dấu chấm “!!!”

Thiện dấu nghề à? Mình đã làm theo hướng dẫn, và đã có giao diện tiếng Việt, nhưng nó không giống như trong đoạn video mà Thiện quảng cáo, hì, mình thấy trong video VH đc gần hết, mà trên thực tế vẫn chưa việt hoá đc. Thiện cho mình bản đầy đủ hơn được không, thank

haidtd

Cảm ơn Thiện, minh down về và có 2 folder, cái Resource thì mình biết rồi nhưng còn Private thì mình không biết copy vào đâu? chỉ cho mình nhé

Chỉnh sửa cuối:

jansan

hjz,trong cái file của bác nguyentanbinh có thêm 2 cái sys với private chủ yếu là để thêm cái logo OS Việt vào lúc Log off máy,bác bảo 100% mà em làm vẫn ko thấy chưa VH phần manu chính,cái file swismanagerpluginsres trong phần Resource\plugins... thì ko thể copy đc,các pro giải thích hộ em với

JS_AnhTuan

Active Member
tất nhiên là bạn copy tất cả vào ổ c rồi. copy tất cả các folder chứa file đó vào ổ c là ok, nhưng bạn nhớ phải giải nén bẳng pc ha

nguyentanbinh

Well-Known Member
hjz,trong cái file của bác nguyentanbinh có thêm 2 cái sys với private chủ yếu là để thêm cái logo OS Việt vào lúc Log off máy,bác bảo 100% mà em làm vẫn ko thấy chưa VH phần manu chính,cái file swismanagerpluginsres trong phần Resource\plugins... thì ko thể copy đc,các pro giải thích hộ em với

- Vì file này là chỉ chép vào 1 lần lúc mà Fortmart nên sẽ ko xóa được những lần sau chép thì ko cần đến file đó nữa

haidtd

thank các pro, nhưng mà vẫn còn lỗi, lúc người khác gọi đến thì không hiện đc số thời gian gọi. các pro lại chỉ cho nha

haidtd

Mình để chế độ đấy rồi, nó không hiện nên mà. Pro kiểm tra lại nhé

JS_AnhTuan

Active Member
B vào cài đặt ( setting) cài đặt cuộc gọi (call)chọn hiện chi tiết sau cuộc gọi ( summary after call ,on )

khoa3G

Minh copy tat ca cac file da vh vao c/resoure roi.nhung fan tin nhan thi van nua tieng viet nua eng.tu dung hom wa khoi dog lai may thi fan tin nhan la hien dc toan bo tieng viet nhung khi khoi dong lai may lan nua thi lai hien nua viet nua eng.mong cac pro chi dum.
Mobile

bebe085

Minh copy tat ca cac file da vh vao c/resoure roi.nhung fan tin nhan thi van nua tieng viet nua eng.tu dung hom wa khoi dog lai may thi fan tin nhan la hien dc toan bo tieng viet nhung khi khoi dong lai may lan nua thi lai hien nua viet nua eng.mong cac pro chi dum.
Mobile

ua. Dung oy do, cai phan tin nhan lan menu chinh cua em nham luc thi hien tieng viet 100%, luc thi hien 1 nua tieng viet va 1nua tieng anh hoy. Nan qua em xai lun tieng anh roy, hy vong cac anh hoan thanh cai FW Tieng Viet som som cho may anh em xai N73 ma khong ranh tin hoc nhu tui em do vat va. Biet on cac anh nhiu lam. Than. (onl bang mobile k viet co dau duoc.)

Chỉnh sửa cuối:

JS_AnhTuan

Active Member
ua. Dung oy do, cai phan tin nhan lan menu chinh cua em nham luc thi hien tieng viet 100%, luc thi hien 1 nua tieng viet va 1nua tieng anh hoy. Nan qua em xai lun tieng anh roy, hy vong cac anh hoan thanh cai FW Tieng Viet som som cho may anh em xai N73 ma khong ranh tin hoc nhu tui em do vat va. Biet on cac anh nhiu lam. Than. (onl bang mobile k viet co dau duoc.)

của bạn này http://www.pdaviet.net/showthread.php?93634-Hướng-dẫn-Hack-vĩnh-viễn-và-hiện-tiếng-Việt-100-cho-N73

Status
Không mở trả lời sau này.