• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đánh giá Pin dung lượng 1340mah từ HTC

xuanthoai

Máy của mình cũng đang xài cục pin zin theo máy nhưng mà 1340mA nè, máy cũng mới mua nên pin đương nhiên cũng mới lắm nhé, pin xài được trên dưới 3 ngày đấy. Nắp sau (zin) của máy đen mờ, không lưu dấu vân tay, thích lắm, nếu bro nào ưng thì cứ PM mình, mình sẽ đổi cục pin này lấy cục zin 900mA của các bro cho, bù mình it xiền thui! cái này là giao lưu là chính chứ chả buôn bán gì đâu nhé!

yvp1011

ôi bác xuanthoai bán cho em đi, em mới múc con diamond của bác hôm qua, vậy mà bác bảo đang xài con cùi

LuonGThanGtk

báo cáo các lãnh đạo là em mới lên HN khuân về 1 cục 1340 mAh + nắp (chắc chắn ko phải hàng Tàu thì là Trung Quốc hoặc China :D), pin của em nói chung hình thức giống y chang con pin trên chất lượng tạm đc nhưng chưa có tg sạc đầy xem dùng đc bao lâu, còn cái vỏ thì nuột vô cùng nhìn ngon hơn cả vỏ gốc cũ của máy, 600k ko phải là quá đắt :) chứ. Khi nào rảnh em post hình lên vậy

thanks @: bác Tuan_n01 khi nào có vỏ kính màn hình nhớ call em.
thanks @: bác cdmababy, mưa mà bác vẫn nhiệt tình giao em cái tai nghe USB.

híc lên hn có tiếng dh mà tốn triệu bạc suýt ko còn đg về :D

huysmall

báo cáo các lãnh đạo là em mới lên HN khuân về 1 cục 1340 mAh + nắp (chắc chắn ko phải hàng Tàu thì là Trung Quốc hoặc China :D), pin của em nói chung hình thức giống y chang con pin trên chất lượng tạm đc nhưng chưa có tg sạc đầy xem dùng đc bao lâu, còn cái vỏ thì nuột vô cùng nhìn ngon hơn cả vỏ gốc cũ của máy, 600k ko phải là quá đắt :) chứ. Khi nào rảnh em post hình lên vậy

Ái chà, ko dám lên tiếng ở đây về cái vụ pin 1340 mah mà giá 600k. Hình thức sẽ y chang vì đó là dolly copy. :)

demonntl

Active Member

cho cái đc đi bạn

LuonGThanGtk

mình đâu có phản đối đâu tiền nào của ấy mà, chính chủ hàng nói là hàng nhập bên trung quốc nhưng chất lượng có thể tạm chấp nhận, ở đây mình chỉ chú ý đến cái nắp nhìn rất thật rất đẹp ko hề dại chút nào kể cả mặt trong, hn có thể tìm đến 11/4/33 Lê Thanh Nghị hỏi Tuấn 0906535555 :)

nói chung loại này hợp túi tiền với mình, chứ sau này chán đổi máy mà nhỡ đầu tư nhìu thì xót lắm :D

yvp1011

Cục pin xịn nó đóng gói như thế này này.......

duythangc1

lâu quá không có thời gian vào đây thấy anh em dùng pin 1340mah đều ok thế là vui rồi. Từ ngày mình mua đến giờ dùng vẫn rất ok

LuonGThanGtk

cái 1340 mAh của mình xài nhìu 2 ngày xài bình thường dc 3 ngày, để chế độ tiết kiệm pin màn sáng 2 nút, nói chung là rất hài lòng :) chứ hồi dung pin 900 mAh chỉ muốn lẳng xuống sông :D

demonntl

Active Member
cái 1340 mAh của mình xài nhìu 2 ngày xài bình thường dc 3 ngày, để chế độ tiết kiệm pin màn sáng 2 nút, nói chung là rất hài lòng :) chứ hồi dung pin 900 mAh chỉ muốn lẳng xuống sông :D
ngoài đó bán nhiều hàng độc thật

bobby09120

theo em với giá tiền thềm vào khoảng 600 như các bác nói thì làm luôn 1 đến 2 con pin 900Mha sạc sơ cua có khi còn hiệu quả hơn vì 1 con có 120k pin china kìa. vì pin kia cũng hơn được có đáng là mấy , pin 900 chỉ mất công mang theo thôi hì hì:-?:D

LuonGThanGtk

quan trọng là phải tháo ra và lắp vào, với lại bạn mua pin 900 đâu có vỏ kèm theo máy, cái giá 600 ở đây như chủ hàng nói là kèm cả vỏ, pin 300 vỏ 300, có lẽ là do nhập cả lô chứ ko nhập kiểu nguyên seal, với mình cái giá đó còn quá hời mà pin xài nửa tháng rất ok, yên tâm đi bỏ 600 ra ko phí đâu may là có mà mua đó

lebensborn

hix giá cao quá ở việt nam thì chỗ nào bán nhỉ. em có 1 em này nhưng tình hình có vẻ là sắp chai roài