• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đánh giá ưu nhược điểm của Touch Pro!

chaopac

nhỏ nhìn vừa kute, cầm vừa đều tay, mà còn có cảm giác......kô bành chè ra như.......vừa bị xe 1.5t cán qua (do có độ dày, nhìn rất đều mắt) :D

nicklanick

Member
nhỏ nhìn vừa kute, cầm vừa đều tay, mà còn có cảm giác......kô bành chè ra như.......vừa bị xe 1.5t cán qua (do có độ dày, nhìn rất đều mắt) :D

kô biết các bác có bị như em kô. khi em lắc cái touch pro thì cứ có cái j lạch cạch bên trong . kô hiểu là cái j nữa

onlyloveP990i

kô biết các bác có bị như em kô. khi em lắc cái touch pro thì cứ có cái j lạch cạch bên trong . kô hiểu là cái j nữa

hehe,ngày thứ 2 mua về em đã phát hiện tiếng kêu đó rồi bác,em đoán đó là miếng "nhíp" bằng inox bên dưới lưng máy-trượt máy ra nhìn sau lưng sẽ thấy.

hachoa

các bro cho mình hỏi các unlock sim để gọi ở vn của htc touch pro dc ko? hiện mình đang có 1 máy nhưng ko thể nhận sim gọi đc ?rất mong sự giúp đỡ xin cám ơn
Y!h:my_name_is_utl@yahoo.com

quecui

thế các bro cho hỏi nếu so sánh với con sony X1 thì thế nào ạ, mình đang băn khoăn không biết chọn con nào, tks cả nhà :D

nicklanick

Member
thế các bro cho hỏi nếu so sánh với con sony X1 thì thế nào ạ, mình đang băn khoăn không biết chọn con nào, tks cả nhà :D

theo em nghĩ thì x1 có màn hình to hơn tốc độ xoay màn hình khi trượt ngang nhanh hơn . nhưng mà cái giao diện thì em thích manila có vẻ hầm hố hơn nên khi trước cũng băn khoăn mãi cuối cùng cầm em touch pro :)

quecui

Hihi, đã hỏi thì hỏi cho chót luôn. Vậy so sánh con touch pro với con diamond thì thế nào về tốc độ, màn hình...
tks cả nhà nhé

onlyloveP990i

Hihi, đã hỏi thì hỏi cho chót luôn. Vậy so sánh con touch pro với con diamond thì thế nào về tốc độ, màn hình...
tks cả nhà nhé

bác hỏi diamond nào diamond 1 thì Ram thua Pro,mà hình bằng nhau,sử dụng ổ cứng chứ ko sài thẻ nhớ(cái này không hay lắm).Ram it hơn nên up ROM 6.5 hơi ì ạch!Diamond 2 cấu hình ngang Pro,nhưng màn hình to hơn,giá cao hơn xíu!nhưng mẫu mã mỏng và ko có bàn phím qwerty nên nhìn hơi nữ tính,khó soạn thảo văn bản.nếu bạn thích màn hình to,giá tiền không cao lắm thì có thể quất em này.con Pro thích hợp cho ai có cá tính mạnh ,"ngầu",thích soạn thảo văn bản,hay nhắn tin.à,trong 3 em này chỉ có Pro có đèn Plash khi chụp ảnh!

quecui

theo em nghĩ thì x1 có màn hình to hơn tốc độ xoay màn hình khi trượt ngang nhanh hơn . nhưng mà cái giao diện thì em thích manila có vẻ hầm hố hơn nên khi trước cũng băn khoăn mãi cuối cùng cầm em touch pro :)

Em hỏi thêm nữa là pin của Touch pro này với con X1 thì thế nào nhỉ??? khả năng dùng được đến 3 ngày không?

nicklanick

Member
Em hỏi thêm nữa là pin của Touch pro này với con X1 thì thế nào nhỉ??? khả năng dùng được đến 3 ngày không?

3 ngày hay kô thì còn tùy mức độ sử dụng ạ. nhưng pin theo em nghĩ thì 2 cái cũng sấp sỉ bằng nhau thôi. cái x1 pin 1500 mAh nhưng màn hình to chắc chắn xẽ ăn nhiều điện hơn. nhưng em nghĩ là cái touch pro pin xẽ kém hơn:) nhưng có 1 điều chắc chắn là bàn phím của x1 rất khó dùng

quecui

3 ngày hay kô thì còn tùy mức độ sử dụng ạ. nhưng pin theo em nghĩ thì 2 cái cũng sấp sỉ bằng nhau thôi. cái x1 pin 1500 mAh nhưng màn hình to chắc chắn xẽ ăn nhiều điện hơn. nhưng em nghĩ là cái touch pro pin xẽ kém hơn:) nhưng có 1 điều chắc chắn là bàn phím của x1 rất khó dùng

Sao ban phím X! là khó dùng nhỉ, em cũng hỏi mấy người đang dùng thì nói là dùng ok, tiện :D

nicklanick

Member
Sao ban phím X! là khó dùng nhỉ, em cũng hỏi mấy người đang dùng thì nói là dùng ok, tiện :D

thứ 1la ít phím. bàn phím bị thụt vào. người ta nói là ok thì có thể là kô có cái khác để so sánh nên nói thế thôi :|

nicklanick

Member
Lần theo link, vô đó thì thấy vầy nè:
"tập tin này không còn khả dụng vì bị khiếu nại bởi Microsoft Corporation"

thì tại vì lâu rồi kô có người load thì nó tự nhiên bị xóa thôi bác ạ :))

hailua318

AE cho hỏi bàn phím QWERTY của máy có chắc chắn không vậy ? Thấy bảo dùng lâu nó lỏng ra hả :-?