• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đánh giá ưu nhược điểm của Touch Pro!

nicklanick

Member
chắc chắn kô có chuyện lỏng đâu ạ :)) bàn phím này chỉ có mờ chứ kô bao h lỏng. như bb đâu ạ :))

treowm

mình xài em này thấy rất vừa ý .nhưng thời gian này em nó lại có triệu chứng lạ là mổi lần bật bàn phím hoặc đóng mạnh thì em nó tự động tắt máy ,không biết có phải do dây nguồn bị hở không nữa ,có bác nào bị giống mình ko ? có cách nào khắc phục kô? mình không muốn bung máy (đây chắc chắn là phần cứng vì mình đã up lại nhiều rom rồi )..............ai có kinh nghiệm chỉ giùm cám ơn.

luctt

Số là e định chia tay e Touch 3G chuyển sang Touch Pro vì e nó bàn phím QWERTY nhưng e k biết e nó có ưu nhược điểm gì mong các bác đã có kinh nghiệm sài quá e nó chỉ giáo giúp và cũng mong là topic là nơi để mọi người xem va biết thêm về Touch Pro. Thank all

Mình kết con này vì bàn phím QWERTY của nó đến 5 dòng (1 dòng phím số riêng nên rất tiện) Các chức năng khác của nó cũng rất OK, có điều hơi dày chút xíu...

tuanthanh87

minh da dung con nay khoang duoc 1 nam roi vi no co qwerty xu ly lai manh nua chu , cac chuc nang khac deu good ,

duytrum444

cho em hỏi về HTC FUZE

số là em định mua em này.nhưng không biết la rom của touch pro thì em này chạy được không.anh em giúp em dùm nha.thanks trước:mad:)

onlyloveP990i

số là em định mua em này.nhưng không biết la rom của touch pro thì em này chạy được không.anh em giúp em dùm nha.thanks trước:mad:)

đc nha bạn,như nhau cả thôi,chỉ khác là khi úp rồi thì vào keyboard select chon Fuze là oki thui bạn.chúc vui!

chaopac

theo em thì Touch Pro có thể nói là đỉnh nhất của các dòng hTc (so ra thì chỉ thua Tilt 2 cái zụ bàn phím) chứ còn lại ăn đứt hết, đối với ai thì em kô biết chứ việc màn hình nhỏ của Touch Pro kô phải là 1 vấn đề wá lớn đ/v em, em thích Touch Pro ở điểm có D-pad, màn hình nhỏ nhưng "chất" (res cao hơn iP 3gS), có Flash (ăn đứt mấy ku ra sau, chụp ảnh buổi tối về mở ra thấy ma kô :|), RAM thì nó cũng = Tilt 2, processor thì chỉ thua Tilt 2 1 xíu, Tilt 2 chỉ đc cái vụ nghiêng màn hình thôi (mà cái nghiêng nó lỏng lỏng thấy ghê đi T.T, sài sót lắm) , pin cũng thuộc dạng trâu bò chứ chả đùa (do hầu hết mọi ng` đều up lên 6.5 và là Energy, các bác thử để stock xem nó như thế nào, máy mới mua, kéo gần 5 ngày rom stock luôn, txt thả cửa, lướt web 3h cũng tới :D), thêm 1 điểm thú vị nữa về Touch Pro BaBY KuT3 là em ý có magnetic stylus (bút chọc nam châm B-)), mấy em kia hầu như chả em nào có :D, em thấy thực sự cái khả năng straighttalk của thằng Tilt 2 cũng chả ăn nhằm vào đâu với Touch Pro, vì hầu hết cũng chả ai thực sự cần cả (chỉ trừ những bác khoái ngồi trong phòng tắm mà nghe dt :))). Vậy nên em xin kết luận => các bác nên mua ngay Touch Pro vào thời điểm này, để cho Sub-4rum mình thêm xôm tụ hơn nữa :->
p.s: giá Touch Pro h cũng mềm lắm roài, 4 chai là đc 1 em wá như ý ;;)

chaopac

mình thấy Touch Pro 2 chỉ hơn Touch Pro cái bàn phím thôi, chứ còn....:| (theo mình thôi nhá) :D

nicklanick

Member
vơi mức tiền ngang nhau thì touch pro 1 là đỉnh nhất rồi. còn nó hơn thì tiền nó gấp nhiều quá

khoanguyen2512

Đang định bán TP mà ko bít mua e nào khác tầm tiền. Định mơ HD2 nhưng chưa đủ $, đành vui vẻ xài tiếp TP vì vẫn quá good

onlyloveP990i

Đang định bán TP mà ko bít mua e nào khác tầm tiền. Định mơ HD2 nhưng chưa đủ $, đành vui vẻ xài tiếp TP vì vẫn quá good

Hầu hết anh em sài Touch Pro đều mơ lên HD2,hoặc HD7,hẻm có lựa chọn nào khác!!! ^o^

phamthebach

mình đang dùng pro1 thấy cũng ổn nhưng mỗi tội thỉnh thoảng tắt màn đi và bât màn lên thỉnh thoảng lại o lên nữa.Khi reset lai thi lai dùng bt

Hỏi thì mấy bác trên tt bảo có thể do bản Rom vậy bác nào có bản rom ngon lanh phở của em nó thì cho mình dùng thử cái

Thanks!!! vì tất cả lời nx đánh giá trên ak!!!!!