• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đập hộp HTC One X tại Việt Nam

unibody

Member
nghe đồn spd chụp ảnh của one x chỉ 1s 1 tầm phải ko các pác và có thể chụp liên tục 4 tấm/s ổ rel thấp hơn ,thực tế ko bit thế nào =))

vanille

có demo rồi ,dưới 1s đó nhưng phụ thuộc vào tốc độ thẻ nhớ nữa nếu dùng thẻ class 2 thì coi ra ko nhanh vậy đâu

mgs5

ai ngu mới xài thẻ thơi ,bộ nhớ trong 32gb để đó làm gì cụ ,vừa nhanh vừa tiện

bid

có demo rồi ,dưới 1s đó nhưng phụ thuộc vào tốc độ thẻ nhớ nữa nếu dùng thẻ class 2 thì coi ra ko nhanh vậy đâu

Nếu order trước thì ko biết có tặng kèm thẻ trong máy ko ta?

nicelo

ai ngu mới xài thẻ thơi ,bộ nhớ trong 32gb để đó làm gì cụ ,vừa nhanh vừa tiện

Vậy là chụp ảnh mà sử dụng bộ nhớ trong thì tốc độ cải thiện ah? Điểm này mình ko chú ý lắm nên ko rõ :)

NoThingMore

nghe đồn spd chụp ảnh của one x chỉ 1s 1 tầm phải ko các pác và có thể chụp liên tục 4 tấm/s ổ rel thấp hơn ,thực tế ko bit thế nào =))

Chức năng chụp ảnh liên tục thì có từ lâu lắm rùi, máy hãng nào mà ko có?

nagisa

Member
one x dùng thẻ chi cho mệt nhỉ ,bộ nhớ trong nhiu đó xài dư rồi ,loading nhanh

akb48

Member
hèn gì chụp ảnh tốc độ nhanh dể sợ,ip nó toàn dùng nhớ trong nên cái gì cũng nhanh và mượt cả

chenguo

Hạn chế điểm cho test máy quá, đi đâu cũng ko, từ thegioididong cho đến Nguyễn Kim :|

NoThingMore

Hạn chế điểm cho test máy quá, đi đâu cũng ko, từ thegioididong cho đến Nguyễn Kim :|

Vậy chứ hỏi xem những chỗ nào có cho order ko thì mấy em nó trở nên năng nổ, nhiệt tình lắm

nicelo

Theo thông tin nhận được là đến 20, 22 nó mới về đến VN, ra đến cửa hàng thì cũng cuối tháng chứ chẳng chơi

chenguo

Theo thông tin nhận được là đến 20, 22 nó mới về đến VN, ra đến cửa hàng thì cũng cuối tháng chứ chẳng chơi

Hi vọng vào thời điểm đó em này giảm giá, chứ giá này thì hơi bị chua :|

unibody

Member
mới ra thì chưa giảm liền đâu ,dân chơi thì lo gì mưa rơi chứ bác ,đam mê và đủ tiền thì ta xúc thôi

akb48

Member
có ai cho mình hỏi camera này có bị ám màu hồng khi chộp ỏ những điểm sáng ko