• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đập hộp HTC One X tại Việt Nam

BatKid

Super V.I.P
có ai cho mình hỏi camera này có bị ám màu hồng khi chộp ỏ những điểm sáng ko

không có, BatKid test 5 cây khác nhau, hàng chính hãng cũng như xách tay, cả đen lẫn trắng đều không bị.

Luu_Tan_Vu

nói thật k có cái điện thoại nào e thấy thật sự vừa ý. nếu hãng có sản xuất theo yêu cầu cá nhân thì tốt biết mấy( cò thể là tương lai sẽ có nhưng giá k rẻ). mà mấy cái điện thoại bây giờ nó chạy đua dữ quá. chóng hết cả mặt.

chenguo

nói thật k có cái điện thoại nào e thấy thật sự vừa ý. nếu hãng có sản xuất theo yêu cầu cá nhân thì tốt biết mấy( cò thể là tương lai sẽ có nhưng giá k rẻ). mà mấy cái điện thoại bây giờ nó chạy đua dữ quá. chóng hết cả mặt.

Có tiền là có hết :d Nhưng đúng là yêu cầu của bác khó quá, chẳng khác nào mua luôn 1 hãng điện thoại về mà điều hành ;))

NoThingMore

Chưa có cái hình nào show lên cho a e chiêm ngưỡng hết. Có ai có ảnh cầm tay của con này chưa vậy?

Luu_Tan_Vu

Có tiền là có hết :d Nhưng đúng là yêu cầu của bác khó quá, chẳng khác nào mua luôn 1 hãng điện thoại về mà điều hành ;))

thì mình nói khó. Nhưng bây giờ mấy hãng như mobiado vẫn cho làm như vây ở một số model cao cấp như tùy chọn chất liệu đá hay da ốp lưng. Tương lai chắc có

vanille

HDR của em nó chắc cũng ngang cơ với em 4S nhỉ .Thèm quá rồi nhưng vẫn chưa đủ xiền

nicelo

Xem phim HD thì xem trên laptop, chứ tội gì phải xem trên di động trời. Sao sướng ? :D

Tùy người thui bác ah. Mình thấy bộ nhớ trong con này lớn thì tội gì mà ko thử nhỉ :)

NoThingMore

thì mình nói khó. Nhưng bây giờ mấy hãng như mobiado vẫn cho làm như vây ở một số model cao cấp như tùy chọn chất liệu đá hay da ốp lưng. Tương lai chắc có

một số cái bên ngoài, phụ kiện thì có thể theo yêu cầu, còn công nghệ mà cũng theo yêu cầu thì hơi bị xa xôi ah nghen :-?

akb48

Member

ngon không nè

mgs5

pre order tặng kèm tai nghe beat mà ,nguyên mẫu thì chỉ tai in-ear giá rẻ

nagisa

Member
đặt hàng trước sướng quá ,thiệt thòi cho người ngồi đợi như mình nhỉ