• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đập hộp HTC One X tại Việt Nam

akb48

Member
cần gì ra TGDD vẫn có máy test đó ,chỗ mình nó có khu dành riêng cho htc one series luôn .mới ra ngoải nghía máy nè

chenguo

cần gì ra TGDD vẫn có máy test đó ,chỗ mình nó có khu dành riêng cho htc one series luôn .mới ra ngoải nghía máy nè

TGDD mà chi nhánh nào vậy nhỉ? Mình đến mấy chỗ mà có thấy đâu ta :|

nicelo

Cái khoản kết hợp beats vào HTC mình thấy còn lạ lẫm quá. Dường như những dòng HTC trước ko tích hợp vào thì phải

vanille

tích hợp từ dòng Sensation XL XE rồi mà bác ,One series là thế hệ tiếp theo chắc sẽ có nhiều cải tiến về chất lượng âm thanh đây này kekkekekeke

NoThingMore

tích hợp từ dòng Sensation XL XE rồi mà bác ,One series là thế hệ tiếp theo chắc sẽ có nhiều cải tiến về chất lượng âm thanh đây này kekkekekeke

Cái dòng Sen này cũng khá là điên, dòng nào giảm giá mạnh chứ hắn thì ko. 1 con cũng khá hay của HTC

akb48

Member
Sen vì không có nhìu cải tiến vs dòng trc nên htc ko thành công lắm ,One X này nhỉu cải tiến chắc KQ khả quan hơn