• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đập hộp HTC One X tại Việt Nam

chenguo

beats audio này sử dụng cho những hãng máy khác rất thường xảy ra tình trặng đứng máy, ko biết con One X này ra sao

unibody

Member
android chạy đc các app qua lại hết mà nhỉ ,mà One X độ phân giải HD chắc ko tg thik mấy em android tầm trung đâu

beats audio này sử dụng cho những hãng máy khác rất thường xảy ra tình trặng đứng máy, ko biết con One X này ra sao
Đứng máy vì các dòng máy đó không hỗ trợ Beats Audio thôi. Dòng One này thì Beats Audio đã tích hợp sâu hơn vào hệ thống so với các dòng máy tích hợp Beats Audio trước đây như Sensation XE & XL.

mgs5

mình khoái quan tai in-ear của XE hơn là bản Solo kèm theo one X ,nó to quá ko thích tai nghe chụp đầu

mình khoái quan tai in-ear của XE hơn là bản Solo kèm theo one X ,nó to quá ko thích tai nghe chụp đầu
Tai nghe Beats Solo đó chỉ dành cho 2000 khách hàng đặt hàng đầu tiên thôi, còn tai nghe theo máy không phải là tai nghe Beats mà là tai nghe thường của HTC thôi. Từ dòng One này thì HTC sẽ không kèm tai nghe Beats nữa đâu.

vanille

mình thì thích nghe = dt ,tuy ko hay bằng mp3 chuyên dụng nhưng cũng 8/10 đó bro ạ .Với mình thế là đủ

akb48

Member
7/10 là ổn ,nếu mà nó tích hợp thêm chip xử lý âm thanh chuyên dụng thì tg đg luôn ấy chứ

mgs5

theo mình là hơi dư thừa đấy , 960x540 cũng ổn vậy nhỉ ,đc cái HTC dùng IPS nên gam màu thể hiện đc nhìu hơn

nagisa

Member
vậy là chuẩn đấy ko thừa đâu ,S2 mình dùng dể gần còn thấy điểm ảnh mà em này lên 720p là quá chuẩn chỉ khi nào full HD thì mới phí phạm và ko cần thiết

vanille

ngốn hơn mấy em res thấp hơn đó bác à ,viên pin 1800mah thấy là em nó khủng cở nào rồi

akb48

Member
xài liên tục pin báo màn hình chạy đc bao nhiêu giờ thế mấy bác

chuotrain

theo mình là hơi dư thừa đấy , 960x540 cũng ổn vậy nhỉ ,đc cái HTC dùng IPS nên gam màu thể hiện đc nhìu hơn

Theo mình thấy như vậy là ổn rồi.... Đòi hỏi cao quá thì giá cũng ko thấp đâu.;;)

chenguo

Giờ công nghệ tân tiến lắm rùi, ko full HD thì chẳng bán đc hàng cho dân ghiền công nghệ đâu