• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dayhand input gõ tiếng Việt VNI skin HTC, Anna, WP7 (Update)

LoiPT

Ai không biết thay Skin cài luôn cái này đã add 2 skin trên này :)
Icon anna của Boy_online :)
thêm bản gọi là pro vì mình add 6 skin VN vào sẵn luôn vì hay chạy lại máy nên làm vậy cho nhanh, file này gần 12mb nha bạn nào lười mà ham thì cài nha :)
Icon Anna mod Skin VN pro

Chỉnh sửa cuối:

phanvantaih

thêm bản gọi là pro vì mình add 6 skin VN vào sẵn luôn vì hay chạy lại máy nên làm vậy cho nhanh, file này gần 12mb nha bạn nào lười mà ham thì cài nha :)

Tắt T9 kiểu gì vậy bác?
up lên cho bác Lợi thấy :-?

Chỉnh sửa cuối:

quyenit92

em add caí htc blue.. vào đúng phần đó rồi mà lúc vào phần mềm để chọn lại chẳng thấy gì,hay bác hướng dẫn lại từ đoạn tắt t9 được ko ạ?em dùng c5-03

quyenit92

em add caí htc blue.. vào đúng phần đó rồi mà lúc vào phần mềm để chọn lại chẳng thấy gì,hay bác hướng dẫn lại từ đoạn tắt t9 được ko ạ?em dùng c5-03