• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dayhand input gõ tiếng Việt VNI skin HTC, Anna, WP7 (Update)

thanhnam7769

cậu ơi có cách nào bỏ qua công đoạn chạm vào hinh này trước khi gõ phím ko ?

hellboy2389

Cái này cài đặt sao vậy bồ ?_? Cài đặt thế nào để không cần bấm Return nó vẫn lên chữ trong khung ấy @_@ bó tay tiếng trung

thay_fet

làm thế nào để chuyển về bàn phím mặc định vậy bạn?mà bạn có thể mod lấy hết các ký tự trong mod 6 trang ký tự của cfw và 2 trang mặt cười k? mình thấy thiếu mất mấy cái ký tự đẹp đó tiếc quá

ace_hp7

Active Member
làm thế nào để chuyển về bàn phím mặc định vậy bạn?mà bạn có thể mod lấy hết các ký tự trong mod 6 trang ký tự của cfw và 2 trang mặt cười k? mình thấy thiếu mất mấy cái ký tự đẹp đó tiếc quá
chuyển về mặc định bạn vào dayhand Input chọn dòng AknFEP ấy ,đến bi h thì chưa ai mod 6 trang kí tự đb vào Dayhand Input b ạ

Nhdhung

có thể mod được :D nhưng là baidu cơ ;D nếu có thời gian ( Tết chẳng hạn) mình sẽ mod giúp :))

vanlong272

bac chu thot cho hoi tai sao e ko dug dc ban phim nao ca ma chi dug dc ban phim cua dayhan luc moi cai cac ban phim khac an vao chag hien j ca em dung ban 6.02 nha xin loi vi ko go duoc tieng viet

mrbeat

sao link skin mình ko tải được nhỉ? lúc ấn tải linh, nhập code thì báo lỗi???

khactoan83

Ai up dùm cái link khác được kg sao kg download được:

The file you have requested could not be accessed because the file could not be found.
Requested File: HTC blue by NHDHung.zip

Nhdhung

Ai up dùm cái link khác được kg sao kg download được:

The file you have requested could not be accessed because the file could not be found.
Requested File: HTC blue by NHDHung.zip

Do mình không đăng nhập quá 1 tháng nên nó xóa file rồi, xin lỗi các bạn.

Tiện thể bạn nào còn lưu mấy file trên có thể upload lên rồi share link cho mình được không?

Mình làm mất hết file rồi :D

phanvantaih

Mà sao mình dùng C5-03 khi xoay ngang nó báo không hỗ trợ. Thế là đang phải gõ bằng swype