• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đồng bộ hóa Full Icon - theo phong cách "Gỗ"

at007

Bộ này bạn Caohieu88 đã giới thiệu cho anh em rồi,nhưng chỉ thay đổi được 4+9 icon thôi,mình đã làm full luôn 34 icon theo ý của một số bạn:p, do mình đang xài bộ icon Vista & iphone cũ của mình nên không thể post hình lên cho a e xem được,bạn nào cài full bộ này rồi thì chụp lại cho a em xem nhé,thank^^
***Chú ý:

+Bạn nào đã cài bản trước của bạn Hiếu thì lấy bộ 21_icon

+Bạn nào chưa cài bộ trước của bạn Hiếu thì lấy bộ 34_icon

+ngoài ra các bạn có thể lấy các thứ liên quan tới gỗ^^:Skin PowerMp3 & Skin Radio tại đây:http://pdaviet.net/showthread.php?t=30827

+Download theme tại đây:http://www.mediafire.com/?f66yifp127k

***Chỉ cần chép đúng đường dẫn là được***,chúc vui;;) đã fix icon RSS ai bị lỗi thì down về nhé^^,do icon Quick officeVideo Call mặc định đổi không được nên a e đành chịu vậy nhé^^

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Bạn at007 có thể gửi kèm theo bộ Icon để chế tác full 34 Icon ( PNG ) để cho cả nhà xem được ko, vì mình nghĩ nếu không có ảnh Capture màn hình thì dùng Icon để xem luôn cũng tiện !!!

kakineri

pác ơi, sao biểu tượng Walkmen va wed ko thay đổi nhỉ? mình đã copy đúng đường dẫn rồi mà vẫn ko được.:(

at007

Bạn at007 có thể gửi kèm theo bộ Icon để chế tác full 34 Icon ( PNG ) để cho cả nhà xem được ko, vì mình nghĩ nếu không có ảnh Capture màn hình thì dùng Icon để xem luôn cũng tiện !!!

Hiếu ơi mình ko xài bộ icon này,chắc bó hand rồi,đợi A tommynguyen hay bạn nào cài full rồi post anh lên thôi.thông cảm cho mình nhé:)

at007

at007 bỏ của chạy lấy người rồi anh ơi:D

ặc em đây,chạy đâu mà chạy=)),icon Walkman là icon của chương trình cài thêm đâu có liên quan đến icon của hệ thống nên mình ko đổi,a` để mình check lại icon WEB xem sao nhé.:)
@:Tuy mình ko xài bộ này nhưng anh em cứ dùng có trục trặc dì mình sẽ giúp^^

Caohieu88

Hiếu ơi mình ko xài bộ icon này,chắc bó hand rồi,đợi A tommynguyen hay bạ nào cài full rồi post anh lên thôi.thông cảm cho mình nhé:)

Chết chết, mọi người hiểu nhẩm ý của em rồi! Ý em là bạn at007 Up bộ Icon ( Định dạng ảnh PNG ) đã dùng để chế tác các Icon lên chứ em ko bắt bạn Up ảnh đâu!!! Phải nói thật là đang dùng quen cái gì thì cũng ko thích thay đổi nhiều, phải ko bạn at007?

at007

pác ơi, sao biểu tượng Walkmen va wed ko thay đổi nhỉ? mình đã copy đúng đường dẫn rồi mà vẫn ko được.:(
bạn lấy file về
+file .rsc thì chép vào C/rescource/apps
+file .mbm thì chép vào D/rescource/apps

kakineri

hihi,em nói đùa vậy thui,pác chỉ cho em cách thay đổi cái skin walkman cho nó đồng bộ gỗ đi mà.hhuuh

justinhoang_am

cái icon web của bác at007 đẹp đó. Nhưng hình như nó hơi bị chỏi so với 8 icon còn lại thì phải. Nếu thích thì các bác lấy cái icon của callLog làm icon cho web được đấy.

at007

cái icon web của bác at007 đẹp đó. Nhưng hình như nó hơi bị chỏi so với 8 icon còn lại thì phải. Nếu thích thì các bác lấy cái icon của callLog làm icon cho web được đấy.

8 icon còn lại là gì ha bác?em làm full rồi mà?:D

at007

at00t oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, no ko cho chep vao thu muc do :((

bạn nói rõ hơn được không?không cho chép vào thư mục nào?bạn đã bỏ thuộc tính read only của file cần chép chưa?

justinhoang_am

8 icon còn lại là gì ha bác?em làm full rồi mà?:D

Những icon khác thì mình không có ý kiến. Bác làm đẹp lắm. Ý mình là 9 icon ở main menu ấy. Cái icon web đẹp nhưng nó hơi hơi bị lạc loài. :|