• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đồng bộ hóa Full Icon - theo phong cách "Gỗ"

at007

Những icon khác thì mình không có ý kiến. Bác làm đẹp lắm. Ý mình là 9 icon ở main menu ấy. Cái icon web đẹp nhưng nó hơi hơi bị lạc loài. :|

Bạn cho mình mấy cái hình nhé,mình sẽ đều chỉnh cho=D>

papyrus86

đẹp thì đẹp lắm nhưng có mỗi 1 cái là icon báo wifi không có các bạn xem lại dùm xem

thichchi123

at007 ơi có thể up lên cho anh em bô ảnh png lên để mình tự chế lại 1 số chỗ mình chưa thích đc ko

vietDuck

Wa đẹp thật Thế này là ngon rồi còn j :D rất đặc biệt và cá tính

tommynguyen1961

à anh Tommy ơi hình như icon rss bị lỗi để em sửa lại nhé:D,đã post lại icon RSS ở page1

At007 ơi trong cái mục Ipod (radio,muíc,video,online..) sao nó không đổi gì cả, nó vẫn còn mặc định đấy.:-??:-??:-??

at007

anh có thể lấy của bạn Hieu,em quên bén vụ này,để em bổ sung sau^^

justinhoang_am

Em xin phép lạc để tý nha các bác. Từ khi hack được UIQ3 giờ, Dế của ae mình đẹp lên rất nhiều. các tác giả trong và ngoài nước mod rất nhiều bộ icon tuyệt cú mèo cho các em nó. Nhưng có 1 thứ mà em thấy rất hạn chế là font unicode đẹp thì rất ít. Không biết là ít bộ font unicode đẹp hay là do kiến thức của em nông cạn vậy các bác?

vietdung1306

Cài xong thấy biểu tượng Wifi ko biết trốn đâu :-S
Nó không có hình ẩn luôn chỉ là hình trắng tinh thôi ấn vào mới hiện ra
Bác xem hộ em cái :|

at007

bạn chụp hình lên đi,chứ biểu tượng WIFI đâu có liên quan đến bộ mod này?với lại không có ai bị như bạn cả:-??

tommynguyen1961

biểu tượng wifi vẫn xuật hiện mà. Có bị mất gì đâu. GPRS vẫn có luôn mà.:p:p:p

thanhchi

Biểu tương Wifi chỉ hiện khi hoạt động thôi chứ để Enable nó không hiện thường trú như trước nữa.
Các pro xem lại nhé!

thanhchi

Đã clear, bộ icon báo pin và sóng của phong cách gỗ không hiện Wifi thường trú. Muốn hiện thường trú như cũ thì chỉ việc thay đổi bộ icon báo pin và sóng là okie.

kalongka

hic sao mình ko đổi được icon của multimedia,enterinment,phone,office,tools---->>>giúp mình với !