• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đồng bộ hóa Full Icon - theo phong cách "Gỗ"

tommynguyen1961

at007 gửi dùm anh cái bộ gỗ media player dc ko? sao bộ của caohieu88 làm hoài mà k đổi giao diện media dc.

Caohieu88

at007 gửi dùm anh cái bộ gỗ media player dc ko? sao bộ của caohieu88 làm hoài mà k đổi giao diện media dc.
Anh thử bộ này xem, em làm 1 cái được liền mà, trong đó có cả đổi giao diện gỗ cho MediaPlayer khi Flip Close nữa :

kalongka

hic sao mình ko đổi được icon của multimedia,enterinment,phone,office,tools---->>>giúp mình với ! ko ai help mình hết zậy?

hoanghai1992

hic sao mình ko đổi được icon của multimedia,enterinment,phone,office,tools---->>>giúp mình với ! ko ai help mình hết zậy?
Pác làm thế nào mà ko đổi đc ?? chỉ copy vô đường dẫn trong ổ C là xong, pác xem lại có nhầm ở đâu ko :|

at007

bạn làm đúng hướng dẫn chưa?bạn hack ổ c chưa,chép đúng đường dẫn chưa?vấn đề này bạn nên seach trong dd nhé,coheets trong đó rồi?

vuivitien

bạn ơi,sao mình copy hết tất cả rồi nhưng khi boot máy thì thấy pin,sóng vần như cũ,không đồng bộ

vuivitien

Bạn ơi,sao minh copy bộ đồng bộ media player của bạn rồi nhưng sao vẫn ko đồng bộ hóa dc thế????

thientai_kt

Sao mình đổi thì tất cả ok, riêng short cut bên tay phải màn hình active khi flip close không hiện, trong khi message, contacs, calendar, menu vẫn hiện bình thường.Nó chỉ hiện lên hình ảnh mặc định của P990i. Không hiện cả hình ảnh ban đầu. Mà mình copy mấy lần cái media player vào vẫn không hiện lên được.Vẫn hiện lên hình ảnh ban đầu. Bạn nào đổi được post lên cho mình xem với được không

cantienwa100

thank !! mà tiện thể ai có skin cho walkman3 for p1i + music mạc định p1i + video mạc định p1i + hiệu ứng shutdown thì cho mình xin lun nhá đồng bộ cho đồng bộ lun mới hay chứ :D