• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duke Nukem 3D S60v3 11.9MB One File [sisx]

dung1291985

N 96 bó tay rồi bạn ơi!Cài xong nhấn vào icon thì nó chỉ chớp 1 cái rồi im re luôn.Chán thật!:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??

bạn thử mở 3-4 lần, nếu vẫn ko được thì gỡ ra, cài lại vào Mass Memory rùi thử lại xem sao!

thanhnam711

chán thật, game hay thì toàn game nặng, game nặng lại toàn không cài đc. Rõ chán, mà sao đến n96 ram 128mb mà cũng không chạy đc là sao nhỉ

nouvu2372

81 cùi của tui còn chạy đc mà 96 không đc là sao?hay 96..Trung Hoa Anh Hùng =))

doanquy1

hic cài vô n77 chạy được nhưng ko bít nút bắn là nút nào.po tay rùi kiếm tiền mua n97 thôi

ngoinhauocmo

mình cũng bó tay rồi bạn ơi!Cài xong nhấn vào icon thì nó chỉ chớp 1 cái rồi im re luôn,mình dùng n82 ko bít có phải format lại không đây.Chán thật!

Manyger

game này đẹp khi chơi ngang màn hình nhưng khi xoay dọc chơi hình nó bị méo kô đc đẹp,bác nào điều khiển nút kô đc thì đọc bài số 2 cách thiết lập phím ấy

linhatm

E71, cài xong, chạy dc rồi, nhưng biết bắn súng bằng nút nào, và kg biết nút nào thoát game, toàn phải tắt máy, bức thật.

thanhquang123

Game nay cung njce ! Ma hoj kho o cho la ko de~ kiem soat tam ngam (co le choj choj tren pc thj ok hon vi co mouse ^^)

BlackCat_EZKE

cac anh oi cho em hoi cach chuyen ve man hinh ngang cho e71 nhu the nao giup em voi.xin loi nhe em online bang dien thoai len ko viet duoc giau.:(