• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

eCleaner v4.00- PHẦN MỀM DỌN DẸP FILE RÁC CHUYÊN NGHIỆP!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái này mình VH lâu rồi (bản 4.0 tiếng Nga) nhưng thấy nó không hay lắm vì nguyên bản của nó là cho V2 lên các chức năng của nó thường ko hoạt động trên V3. Mình đã up bản VH bên box cho s602nd. Ko biết bản tiếng Trung này có gì khác ko

Những tính năng của nó thì mình đã liệt kê hết trên bài giới thiệu còn tính năng Advanced thì có nhiều tùy chỉnh rất chi tiết mà mình thì không rành lắm về mấy tập tin nên chưa dám test nhưng nếu bạn có kinh nghiệm thì xài thử sẽ biết liền mà.;)

Kojiro

Super V.I.P
mình đâu có cài phần mềm dọn rác nào đâu :-?? Chắc nó ko cho E71 xài

Máy mình dùng python trên thẻ, ứng dụng này cài trên máy vẫn chạy bình thường nè bạn :) N95 nhé, E71 thì đã chạy ở trên rồi, bạn có cài modulepack ko?

bctacr

Máy mình dùng python trên thẻ, ứng dụng này cài trên máy vẫn chạy bình thường nè bạn :) N95 nhé, E71 thì đã chạy ở trên rồi, bạn có cài modulepack ko?

Mình đã có cài đầy đủ. Tối này đã chuyển wa cài bản 1.9.6 trên máy vẫn ko được, nhưng chuyển wa bản 1.4.5 cài trên máy thì giờ ok rùi ;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình đã có cài đầy đủ. Tối này đã chuyển wa cài bản 1.9.6 trên máy vẫn ko được, nhưng chuyển wa bản 1.4.5 cài trên máy thì giờ ok rùi ;)

Bản 1.4.5 tuy cũ nhưng hiện nay là bản chạy ổn định nhất. Mình cũng đang xài 1.4.5 đây. Chưa chắc mới là đã ngon hơn đâu.;)

kp_enter

Ặc chuyên gia như bạn chắc không sao còn như mình mà vọc một hồi chắc reset lại máy luôn quá.:D
trời :| ý mình là bản tiếng Trung chỉ sửa lại 1 chút (dịch sang tiếng Trung ở giao diện chính còn lại vẫn là tiếng Nga hết vì bản gốc là tiếng Nga) lên hầu hết các tính năng của nó đều ko hoạt động :) Nó chỉ có tác dụng xóa Cache, xóa file PAlbTN và xóa bộ nhớ đệm lưu trong Ram (chức năng này ở phần Advanced). Ngoài ra các chức năng khác đều ko có tác dụng ;)

bluedragon0307

Caominh ui, PM này mình dọn dẹp ở chế độ nâng cao và chỉ xóa PAIBTN thì các file này mình vẫn thấy xuất hiện, còn lại thì dọn OK, sạch sẽ lắm.

220T280

Bây giờ mới thử thì trễ rồi nhưng xài thử thì bạn sẽ k tiếc cái Thank đâu. Quét dọn rác cực sạch nhé.;;)
Mình vừa nhặt đc cái NulDel nhìn giao diện thấy giống giống cái eClean này. chúng có phải là 1 không bạn. Nếu không phải thì cái nào chạy ngon hơn vạy bạn.
Nó đây nè:

( nhặt ở tech24)
Link download: http://www.4shared.com/get/122111433/ed8995d2/NulDel_Vietnamese.html
p/s: Mình mới tham gia diễn đàn nên có gì không hiểu mong mọi người chỉ giáo

balder

cái này nếu dọn rác bằng automatic chỉ được khoảng vài MB,nhưng mình mở lại Gallery xong thì lại đầy

hvnh

Mình vừa nhặt đc cái NulDel nhìn giao diện thấy giống giống cái eClean này. chúng có phải là 1 không bạn. Nếu không phải thì cái nào chạy ngon hơn vạy bạn.
Nó đây nè:

( nhặt ở tech24)
Link download: http://www.4shared.com/get/122111433/ed8995d2/NulDel_Vietnamese.html
cái nào nhìu nhìu dung lượng chút thì mình chọn thui:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nó đây nè:

( nhặt ở tech24)

2 PM này khác nhau nhưng tính năng tương tự nhau. Cái ecleaner có nhiều tuỳ chọn nâng cao hơn nên xài OK hơn.

babyblue6372

đã cài python lên bộ nhớ máy +cài ecleaner lên bộ nhớ máy luôn.vào menu thì thấy có biể tượng nhưng bấm vào chẳng nhúc nhích anh ơi