• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

eCleaner v4.00- PHẦN MỀM DỌN DẸP FILE RÁC CHUYÊN NGHIỆP!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
đã cài python lên bộ nhớ máy +cài ecleaner lên bộ nhớ máy luôn.vào menu thì thấy có biể tượng nhưng bấm vào chẳng nhúc nhích anh ơi

Bạn cài Python bản mấy vậy? Bạn nên xài bản 1.4.5 thì OK liền.;;)

cuong8712

Hiện nay có phần mềm dọn rác nào hay và sạch hơn cái này ko, tại mình quét mãi mà chả lần nào ra rác nên.......:)):)):))

kylinfire90

cái clear image cache e quét đến đấy, nó cứ đứng im, mãi ko xong. thế là thế nào ạ.

tuanloc1

em đã cài bản 1.45 rồi mà nó củng im re.vậy là sao hả bro

bạn cài PM này cùng với python và megapymodule (search trên diễn đàn) vào cùng bộ nhớ máy mới sd được nhé ! (nhớ bật Capon nhé)

phananhvusv

Sặc! dung lượng nặng hơn có nghĩa là nhiều chức năng hơn thôi, có khi lại làm mình rối thêm thôi!

haiquy

Cái ứng dụng kèm theo để cài đặt phần mềm quét rác, Megapymodule, bạn nào có, cho mình xin, vì theo các bác nói, cài file Quét rác, phải có Python và nó thì mới chạy được,mong được các bạn giúp Cảm ơn nhiều

MinhThang

Manager
sao 2 cái line này nhấn vào là hiện bản xem hồ sơ của bạn vậy???:-/

Bài của Mod nó vậy đấy bạn :)):)):))
Bạn dùng trình duyệt web bằng Firefox để vào PV mọi việc sẽ nhanh chóng và hiệu quả hơn.

ninhhot

Đang dùng symcleanup thấy ngon lắm.k biết cái này có dễ dùng như thằng symcleanup k nữa?test pát thử xem nào