• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

English Rom cho T01A

letuankhung

chuc' mùng bác chi~ cần unlock dc cho em nó nũa la hoàn hão mấy bác nhĩ mình mong chò ngày dó sẻ dến nhanh

long970401

Chào các bạn, muốn dán màn hình đẹp nguyên con thì các bạn cứ ra thế giới di dộng nào cũng được và nói là dán giúp màn hình này. Giá 80 ngàn + 1 miếng dán được tặng thêm.( Dán đẹp và nhiệt tình).

thanhtri87

đang nhờ thằng em viết phần mềm xâm nhập vào winmo để unlock hy vọng sớm có tin vui cho mọi người

ndlinh

em cũng mong chờ tin vui của bác đây.Hồi trưa ra gsm coi cái X-sim v2,1 mà thất vọng nặng nề nên quyết không dùng điện thoại nữa dùng nhủ ppc luôn chùng nào unlock được thì hú em một tiếng với nha.Cám ơn bác nhiều!

truongvanhungtx

hic hic. mình cũng vửa uprom thành công cho T01A. Thật là vui sướng khi được sử dụng T01A với ngôn ngữ tiếng anh. Mình thấy bản rom này chạy rất nhanh và ổn định, chỉ tiếc là máy chưa unlock được ;;)

ZzJackzZ

em cũng mong chờ tin vui của bác đây.Hồi trưa ra gsm coi cái X-sim v2,1 mà thất vọng nặng nề nên quyết không dùng điện thoại nữa dùng nhủ ppc luôn chùng nào unlock được thì hú em một tiếng với nha.Cám ơn bác nhiều!

mr sim sao thất vọng vậy Ndlinh? mính ài thấy ok mà, giá cả mắc hay sao?

ndlinh

mr sim sao thất vọng vậy Ndlinh? mính ài thấy ok mà, giá cả mắc hay sao?
mình thử 3 cái sim của mình(2mobi và 1vietel) cộng 3 cái X-sim mà không tài nào có sống cả(chỉ có một cái là nó hiện lên 3G rồi tịt luôn) không giống như cái sim của bác hôm bữa để vô máy là 4 vạch sống luôn=>buồn nên đành đợi mấy bác có code để unlock con này thôi giờ tạm thời dùng nó như pda để đọc sách thôi.

ZzJackzZ

hôm nay mình thử sài Sim Viettel cuối cùng cũng thành công
Sim viettel phải kick sóng trước, ghép vào máy phải chọn mạng là 3G, sau đó máy nhận có sóng nhưng người khác ko gọi + sms cho mình được, mình phải chuyển qua mạng GSM => sài ok sóng lên 4 vạch :D, nhưng có điều nếu để máy hết pin hay tắt máy là y như rằng sim out sóng,phải tháo ra kick sim lại :D
còn đối với Mobi thì chỉ cần ghép sim vào máy chọn mạng sẵn là GSM là nhận liền, tắt máy khởi động lại vẫn nhận có sóng không cần kick sóng
nếu bên GSM ko làm được thì bạn qua Chiếm Tài đi ha, có gì kick không được thì alo mình ha
chúc thành công

thanhtri87

sao mình xài sim unlock sóng vẫn 4 gạch mà không gọi được lại có thông báo là chỉ gọi emergenci được thui

thanhtri87

tin vui cho anh em t01a, mới hỏi thăm đã có code của T01a nhưng giờ em tạm thời chưa có tiền nên chưa test được hi vọng đầu tháng lãnh lương mọi sự sẽ suôn sẽ

ZzJackzZ

sao mình xài sim unlock sóng vẫn 4 gạch mà không gọi được lại có thông báo là chỉ gọi emergenci được thui

lí do là bạn chọn mạng 3G đó
đổi qua GSM sẽ ok thôi
code ở đâu vậy bạn cứ chia sẽ cho ae về giá cả luôn nhé

tuana

đã hỏi 540 trương định hà nội .Họ nói là chỉ 1 số con có CODE thôi ,còn lại vẫn không có .Nhưng mình không tin là có CODE vì mình hỏi 1 người chuyên bán CODE từ các mạng nước ngoài Họ nói là Khi TOSHIBA bàn giao máy T01A cho DOCOMO của nhật thì không kèm thao CODE .Như vậy CODE của T01A vẫn do TOSHIBA nắm giữ .
Ai có khả năng về IT thì nên nghĩ đến Soft unlock thì tốt quá .
Có gì mọi người chia sẽ thông tin nhé . Dùng Sim unlock vẫn Out sóng khi ra ngoài thành phố .Bất tiện thật .

luocga

Bác Thanhtri87 nghe thông tin có code unlock ở đâu đấy.
Thông tin cho anh em đỡ sốt ruột cái

thanhtri87

em nghe thông tin từ 540 trương định hà nội.
em không biết sao dùng sim unlock mà chẳng gọi được cứ full sóng khoảng 30s là out luôn, hôm đầu gắn sim unlock còn chạy ngon lành mà hem hiểu, pro nào chỉ giúp

ZzJackzZ

coi lại bạn đang dùng MR Sim ver 2.1 ko,và kiểm tra lại trong network bạn có chỉnh lại gì không, được thì hard reset máy lại là ok à,mình sài cả 3 mạng đều ok mà ta?

thanhtri87

bác ở đâu thế co thể cho em gặp mặt học hỏi kinh nghiệm hem. em ở bình thạnh TPHCM

thanhtri87

em ở TP HCM đang xài sim unlock v2.1. nhưng cứ bị tình trạng sóng thất thường anh nào bị giống em mà có cách khắt phục hem

alo_tongdaiday

em ở TP HCM đang xài sim unlock v2.1. nhưng cứ bị tình trạng sóng thất thường anh nào bị giống em mà có cách khắt phục hem

ở đâu cũng thế thôi bác , sim unlock cho máy nhật thì chấp nhận mấy vụ sóng gió thôi

tb ; bác nào có máy tg01 , t01a die thì để lại cho em nha ( em nghịch dại chết cảm ứng rùi ^_^ )

ZzJackzZ

nghịch sao mà chết cảm ứng ghê vậy, chắc nằm đè lên chứ gì :D
không biết chừng nào mới unlock được em nó nữa đây nữa hhix hix lâu quá