• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fastest CFW X6 V31.0.004 - Photon - N8 icon by Wikileaksking

vpkado

hic vừa test xong bản c6-x6 nó chạy chậm quá, đành quay về với bản gốc này, đang nghiên cứu cái HS samsung nhưng chưa được, buồn quá hic hic.ah sẵn tiện các bạn cho mình hỏi, muốn đổi effect theme khác thì mình làm thế nào.thank

Chỉnh sửa cuối:

vuhien

@all: Đã chủ nhật rồi mà mình vẫn bận chưa mod lại được, Đã thử mod lại một nhưng chưa được Tuy nhiên chỉ mod lại vấn đề liên quan đến mạng (Google search, Ovi store) nên cũng không quan trọng với các bạn không dùng đến hai ứng dụng này. thanks all

congkhoi3

@all: Đã chủ nhật rồi mà mình vẫn bận chưa mod lại được, Đã thử mod lại một nhưng chưa được Tuy nhiên chỉ mod lại vấn đề liên quan đến mạng (Google search, Ovi store) nên cũng không quan trọng với các bạn không dùng đến hai ứng dụng này. thanks all

Thế khi nào thì được thế bạn Vuhien.Tưởng bạn chủ nhật này làm xong nên đợi bữa nay.Thôi để dùng thế này cũng được rùi.Khi nào có bản mới của bạn mình Flash lại tiếp

khankk9x

Bác test xem cái ovi map của bác dùng thế nào, của em vào ovimap mà vào các phần sâu bên trong là bị reset máy liền :(

toan11101987

Vậy bạn pots nên đi mình cũng thích phần google đấy thôi

samiboy007

hic vừa test xong bản c6-x6 nó chạy chậm quá, đành quay về với bản gốc này, đang nghiên cứu cái HS samsung nhưng chưa được, buồn quá hic hic.ah sẵn tiện các bạn cho mình hỏi, muốn đổi effect theme khác thì mình làm thế nào.thank

mình thấy bản này cũg k chậm lắm đâu pạn.chạy khá nhanh và mượt đó.có lẽ tạj lúc mớj flash nên chậm.pạn thử xàj vàj ngày xem sao.
Mình thấy pản c6.x6 cũg k chậm hơn pản gốc đâu.

congkhoi3

Bác test xem cái ovi map của bác dùng thế nào, của em vào ovimap mà vào các phần sâu bên trong là bị reset máy liền :(

Hình như bạn Vuhien đang mod lại đó
Nhanh ra bản mod hoàn thiện nha bạn Vuhien.Chờ tin sớm của bạn

vpkado

bạn nào chỉ mình cách mod Bàn phím gọi mới sym v3 cho bản này với, mình kết bàn phím đó lắm mà không biết làm cách nào.thank

caobang200

bạn VuHien ơi bản v31 này bạn chưa tắt rung khi mở khóa bằng phím gạt sườn ah? ko biết bạn đã mod camera chưa nhưng mình thấy chụp ảnh ko ngon lắm,khi view zoom thì hình mờ và bị vỡ. mấy cái ảnh mình chụp = 5233 CFW full của bác việt hóa chụp rất nét khi zoom để xem thì vẫn nét và ko bi mờ.mình có ít ý kiến như vậy, thank bạn

congkhoi3

Bạn vuhien ơi cho mình hỏi tí được không?
Trong CFW v31 của bạn sieutocdo 1994 có cái này mình thắc mắc 1 tí
Cái tự tạo E:\Personal\Pictures
E:\Personal\Video
Để dấu tư trang vào đây mà gallary nhận ra

Mình đang dùng CFW của bạn.Mình cũng tạo theo đường dẫn của bạn sieutocdo 1994 nhưng không dấu được video và Image.Vào trong bộ sưu tập là thấy hết.
Vậy đường dẫn này chỉ riêng cho bản CFW của bạn sieutocdo 1994 thôi à.Không dùng chung cho các CFW khác à.Buồn quá
Nếu được bạn bày cho mình cách nào khác để dấu Video và Image mà Gallary không nhân ra không?Cảm ơn bạn trước nha

samiboy007

cách ẩn tập tin.

Dùng Xplore ->tùy chọn tập tin (forder cần ẩn) -> thuộc tính -> tích (v)vào dòng ẩn file và hệ thống.

toan11101987

vuhien dạo này đi đâu vậy ? sao ko thấy vào diễn đàn .mình vẫn chờ bản cfw mới của bạn đây

samiboy007

hình như mấy ng cook x6 riết bế công hết oy.
K hjểu sao hũm rày theo học hỏj ,mà chả cook đc pản nào ra trò kả.nản wá.hjchjc.

minianimo

chủ đề full page của màn hình chủ: ko thể tìm được ứng dụng Điện thoại/Trình quay số => chức năgn cơ bản của đt => có full page cũng như ko

mình cũng gặp tình trạng này,có bạn nào biết cách fix lại không.xin chỉ giáo

bachbach1234

anh vuhien......co the cho e hoi :e rat thic bo cfw cua a..chay rat nhanh...nhung e van muon giu lai hinh nen mau do? cua ban fimware goc'....RED_BLACK co duoc ko.....con cac cung dung..hay mod khac thi van la ban cook cua a y'...a tra loi som som gium e nge:(

Mountain8x

Các bạn dùng bản này có ai bị như mình thế này không? : Mình tạo 1 profile mới với 1 bài nhạc chuông của mình (nhạc đó để đúng trong E:\Ringtones) nhưng thỉnh thoảng khi cuộc gọi đến nó cứ kêu nhạc mặc định (nhạc Nokiatunes), lúc lại kêu bản nhạc mình đặt (Mình không hề đổi Profile, các cuộc gọi chỉ là cuộc gọi GSM chứ không phải 3G).
Có ai có thể giúp không?