• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fastest CFW X6 V31.0.004 - Photon - N8 icon by Wikileaksking

congkhoi3

Không biết bản Photon bị lỗi gì mà phải mod lại thế.Mình đang dùng thấy máy chạy nhanh và mượt lắm mà.
Mong bản Mod mới của bạn sẽ ra mắt trong thời gian sớm nhất.

toan11101987

vuhien ơi bạn cho mình xin file cài đặt của hs navigation để mình chỉnh sắp xếp mấy cài icon

vuhien

Không biết bản Photon bị lỗi gì mà phải mod lại thế.Mình đang dùng thấy máy chạy nhanh và mượt lắm mà.
Mong bản Mod mới của bạn sẽ ra mắt trong thời gian sớm nhất.

Nếu không dùng gì liên quan đến mấy ứng dụng liên quan đến mạng thì không có lỗi gì, có mấy cái bị lỗi mod lại thôi

vuhien ơi bạn cho mình xin file cài đặt của hs navigation để mình chỉnh sắp xếp mấy cài icon

Cái này là HS mặc định của Nokia chứ mình không mod thêm vào nen ko biết các file của nó

@all: Các bạn comment đúng cái CFW đang dùng nhé, nhiều khi lẫn qua C6 X6 và X6 gốc ko biết là cái nào

caobang200

Chỉnh sửa cuối:

vuhien

tại bạn Vuhien làm nhiều bản quá mà bản nào cũng tốt nên đọc loạn lên hehe. mình thấy bản http://forum.pnht.pl/showthread.php...rted-X6-V31.0.004-Blackstar-Base-by-kotukoylu mọi người bảo là mượt lắm lại trả RAM tốt nữa( bản này là v20.0.43 vẫn lấy Rofs của bác Binh24 nhưng ko phải v20.0.42 ma? )http://www.pdaviet.net/showthread.php?119652-CFW-Symbian-3-v6-For-Nokia-5800-5230-5530-And-X6
lại nhầm bên C6-X6 rồi :|

Mình chịu mấy cái bản C6 này chạy chậm quá, Quay lại mod FW gốc dùng thôi, một số nhược điểm ở phần chọn ảnh trong theme không chọn được tất cả trong khi có mấy nghìn ảnh nền

congkhoi3

Nếu không dùng gì liên quan đến mấy ứng dụng liên quan đến mạng thì không có lỗi gì, có mấy cái bị lỗi mod lại thôi

Ừ.Thế mình chờ luôn bản hoàn thiện của bạn rồi Flash luôn.Mình cũng hay lên mạng bằng điện thoại mà.
Bản Mod tới đây của bạn có thể coi là Final luôn được rồi.Mình chỉ kết X6 gốc thôi còn C6-X6 thì nghịch cho vui .Chờ tin bản Mod mới của bạn.

nguyenquangtinh

các bác cho hỏi sau khi flash xong đã cập nhật music player nhưng sao vẫn không hiển thị được lời bài hát vậy???

samiboy007

các bác cho hỏi sau khi flash xong đã cập nhật music player nhưng sao vẫn không hiển thị được lời bài hát vậy???

pạn phải để lyric trong forder music lun và phải đặt tên lyric trùng với tên bài hát nữa.
Vd : nua vang trang.mp3
nua vang trang.lrc

vpkado

Vuhien oi ban mod 1 ban FW goc di,neu duoc ban mod dum minh 1 ban ma them HS samsung vao nua nha,thich qua ma k mod duoc.thank(on bang dien thoai nen k co dau,mod thong cam)

congkhoi3

Vuhien oi ban mod 1 ban FW goc di,neu duoc ban mod dum minh 1 ban ma them HS samsung vao nua nha,thich qua ma k mod duoc.thank(on bang dien thoai nen k co dau,mod thong cam)

Bạn Vũ hiền đang test mấy ứng dụng liên quan đến mạng cho bản CFW gốc thì phải.Mình cũng đang chờ bản Final của bạn Vuhien đây

samiboy007

oh.chậm hơn đôi chút.lúc mới jaf thì mình thấy chậm lắm.gjờ xài quen thấy cũg như cfw gốc ak.

vpkado

Nhung bu lai x6-c6 dep hon dung k ban,minh cung "mau" test lam nhung dang di cong tac chua test duoc,ban xai roi cho y kien voi

congkhoi3

Nhung bu lai x6-c6 dep hon dung k ban,minh cung "mau" test lam nhung dang di cong tac chua test duoc,ban xai roi cho y kien voi

Bạn cứ Flash rồi tự cảm nhận là hay nhất.Mất 5-10 phút Flash là bạn đã có bản C6-X6 mới nhất trong tay rùi.Theo mình tự cảm nhận là hay nhất

vpkado

mình thấy bản cũ xài vẫn tốt mà bạn, không biết bạn vuhien định làm bản nào mà có gí mới k ta( hơi tò mò xíu):p

congkhoi3

mình thấy bản cũ xài vẫn tốt mà bạn, không biết bạn vuhien định làm bản nào mà có gí mới k ta( hơi tò mò xíu):p

Thì vẫn như bản cũ thôi.Chỉ mod lại những ứng dụng liên quan đến mạng thì phải