• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fastest CFW X6 V31.0.004 - Photon - N8 icon by Wikileaksking

toan11101987

vuhien ơi bạn quay về cfw x6 mod lại cái tìm kiếm bằng google đi và xem lại rompatches mấy thứ bị lỗi đấy .thấy chán thằng c6 này rồi

vuhien

vuhien ơi bạn quay về cfw x6 mod lại cái tìm kiếm bằng google đi và xem lại rompatches mấy thứ bị lỗi đấy .thấy chán thằng c6 này rồi

Đã fix xong lỗi bản C6 X6 v31 tối đi làm về up lên sau, cái FW X6 gỗ sẽ sớm mod lại, thanks all

caobang200

thấy X6 v31 này nhanh hơn và tiết kiệm hơn, CFW C6 thì để nghịch thôi chứ tốn RAM với Pin lắm.

congkhoi3

Đã fix xong lỗi bản C6 X6 v31 tối đi làm về up lên sau, cái FW X6 gỗ sẽ sớm mod lại, thanks all

Bạn mod lại FW X6 nhanh nha.Chỉ thích dùng bản gốc thôi còn C6 nghịch cho vui thôi.

toan11101987

Chắc cuối tuần mình mới mod lại được, thử fix rồi nhưng không xong đành phải mod lại từ đầu, bỏ qua bản Photon luôn

Sao lâu vậy à ? Mình thấh chán thằng c6 rồi tiếc mỗi cái swipe to unclok va menu 4x5 thôi .bạn làm nhanh mình đợi nhe

Chỉnh sửa cuối:

congkhoi3

Chắc cuối tuần mình mới mod lại được, thử fix rồi nhưng không xong đành phải mod lại từ đầu, bỏ qua bản Photon luôn

Bỏ qua bản Photon là thế nào nhỉ?mình không hiểu???Thế là bạn làm một bản khác Pro hơn à?
Không biết bản Photon bị lỗi gì mà phải mod lại thế.Mình đang dùng thấy máy chạy nhanh và mượt lắm mà.hic hic

Nhân tiện bạn share cho mình cái theme Photon Steel mà bạn đang dùng cho CFW v31 với.Thích theme đó quá mà tìm không thấy.Thanks bạn nhiều

Chỉnh sửa cuối:

caobang200

đúng vậy nếu bỏ Photon thì mod của bản nào vậy bạn Vuhien,bản này ổn rồi chỉ có cái là hình với video lẫn nhau thui mà!

toan11101987

đúng vậy nếu bỏ Photon thì mod của bản nào vậy bạn Vuhien,bản này ổn rồi chỉ có cái là hình với video lẫn nhau thui mà!

Bản này chạy thì ổn rồi chỉ có mấy cái patches và mục tìm kiếm bằng google trong web ko sử dụng đc .đây mới là bản bate thì phải
Vuhien ơi mod thêm cái menu 4x5 nhe

thanchicuc

Ban này bgiao diện rất đẹp nhưng khi chay thường hay bị lỗi treo mat, khong hỗ trơ camera khi khởi đjng bằng nút trên điệ thoại,Tuy nhiên có thể nói đây là bản có giao diệ đẹp,thân thiện bạn cho xin bản 2 đi. csm ơn PRO>>

samiboy007

KAKKASKA.FLASH XONG MÀN HÌNH TRẮNG TƯƠI LUÔN.ĐẸP WA

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

ÀH .thì ra tích vào factory set thì đc.jaf xong ,đang tét nhưng máy chậm quá .hic

Chỉnh sửa cuối:

vuhien

Bỏ qua bản Photon là thế nào nhỉ?mình không hiểu???Thế là bạn làm một bản khác Pro hơn à?
Không biết bản Photon bị lỗi gì mà phải mod lại thế.Mình đang dùng thấy máy chạy nhanh và mượt lắm mà.hic hic

Nhân tiện bạn share cho mình cái theme Photon Steel mà bạn đang dùng cho CFW v31 với.Thích theme đó quá mà tìm không thấy.Thanks bạn nhiều

Theme đã thêm link ở trên

KAKKASKA.FLASH XONG MÀN HÌNH TRẮNG TƯƠI LUÔN.ĐẸP WA

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

ÀH .thì ra tích vào factory set thì đc.jaf xong ,đang tét nhưng máy chậm quá .hic

Nhớ format bằng *#7370# nữa cho nhanh

samiboy007

máy vẫn chậm lăm.chăc tại cái thằng c6 nên chậm wa.
ah.cho mình hỏi cái này.sao vào cài đặt khóa phím tự động,thấy mặc định là 50s.nhưng khi em bấm vào set lại thời gian cho ngắn lại thì ko đc.

Chỉnh sửa cuối:

vunhovuto

hic. em vừa flash xong. may chay cham qua. nhưng đẹp :D. Bác vuhien làm 1 bản http://forum.pnht.pl/showthread.php...rted-X6-V31.0.004-Blackstar-Base-by-kotukoylu chỉ ép thêm tiếng việt giúp em được ko?. có cái hiệu ứng chủ đề sao sao lấp lánh ấy nữa. bản ấy trả ram nhanh hơn. và ko bị đứng hình bác à

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 56 minutes:

hic. bản này của bác giống bản trước. quick ofice, Killme chưa được gỡ bỏ. muốn cài killme để gỡ cái trượt mở khoá mà ko đc. huhu

Chỉnh sửa cuối: