• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FFRACE V2.5 (GAME ĐUA)

diablo0210

cho mình key với. owner là : Nguyen Quoc Anh
mà sao bạn ko úp cái MTK ấy lên luôn cho khỏe nhỉ.
thanks

lannq75

Mình là thành viên mới, Cho mình xin một bản nhé
Owner: Nguyen Quoc Lan

anhvanlaanh1987

sao mình thử code của bạn cho là 16236 với owner:NTT mà vẫn sai pass vậy mình đã thử dùng keymaker kèm theo mà vẫn sai

sao mình thử code của bạn cho là 16236 với owner:NTT mà vẫn sai pass vậy mình đã thử dùng keymaker kèm theo mà vẫn sai

Vừa reg lại code cho bạn, vẫn đúng, bạn thử lại nhé, các bạn khác đều đăng kí được mà, chú ý viết hoa và viết thường. Thân!

phamdinhdung

hình như càng ngày vấn đề kkk càng trở lên ít nhạy cảm hơn thì phải.đúng là rất cần thiết nhưng mà dùng chức năng tin nhắn riêng cho nó riêng tư vẫn hơn chứ nhỉ.mình nghĩ là vậy

hakkinen

bạn có files cab ko, up cho mình với hoặc gửi qua mail tidus0210@yahoo.com dùm mình nhé. mình ko có cable để sync
thanks bạn nhiều
owner : Nguyen Quoc Anh

Bạn cứ cài file exe trên PC. Sau khi quá trình kết thúc bạn vào thư mục Microsoft Active Sync trong Program Files kiểm tra nhé, thường là sẽ thấy thư mục chứa file cab của phần mềm vừa cài đấy, hoặc bạn để ý xem khi cài đặt trên PC phần mềm sẽ yêu cầu cài vào thư mục nào trong Program Files rồi vào đấy tìm, thế nào cũng có file cab. Chúc thành công!