• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 For 5530

lilvlil

Bác Bảo ơi bao giờ có bản cook mới thế? Em chờ đợi mỏi cổ mà trả thấy đâu. Lâu lâu không được flash buồn quá à nên đành nâng cấp lên V32 rùi. Bác mau mau ra bản cook cho V32 đi cho anh em xài với ;;) :ar!

khoa1989

Bác Bảo ơi bao giờ có bản cook mới thế? Em chờ đợi mỏi cổ mà trả thấy đâu. Lâu lâu không được flash buồn quá à nên đành nâng cấp lên V32 rùi. Bác mau mau ra bản cook cho V32 đi cho anh em xài với ;;) :ar!

chắc phải chờ 1 thời gian nữa rồi

troly

Well-Known Member
Đang test WP 7, màn hình lớn và đẹp nhìn>màn hình 5530 thấy chán rồi phải không Bảo:p

daugiang1987

Đang test WP 7, màn hình lớn và đẹp nhìn>màn hình 5530 thấy chán rồi phải không Bảo:p

Đâu có bác 5530 vẩn đang dùng nhưng em HD7 này mới nên phải khám phá tí thôi, củng sắp có bản up mới thui bác.

lilvlil

Đâu có bác 5530 vẩn đang dùng nhưng em HD7 này mới nên phải khám phá tí thôi, củng sắp có bản up mới thui bác.

Tầm bao giờ mới có bản up mới thế bác Bảo \-/. Em đang mong chờ từng ngày đây. Lâu lắm không được up bản mới rồi em ngứa ngáy tay chân quá :((

lilvlil

Bác Bảo ơi làm 1 bản cook cho V32 mới đi Bác. Không được Flash mấy bản cook mới của Bác em buồn thấy mồ luôn :( :(

baydi

Chờ dài cả cổ ra luôn rồi đây này. Lâu lắm rồi anh Bảo không cho ra FR C6-5530 mới và CFW 5530 mới nữa

Asutaka

theo mình thì các bạn thử tự làm 1 bản cook cho riêng mình, đừng chỉ có dựa vào người khác mà thử dựa vào sức mình 1 lần xem sao !!

baydi

theo mình thì các bạn thử tự làm 1 bản cook cho riêng mình, đừng chỉ có dựa vào người khác mà thử dựa vào sức mình 1 lần xem sao !!
Nói như ông vậy người ta cần update software+ upgrade firmware làm gỉ, tụ sử edit cho rồi "dựa vào bản thân" =)). Ông Bảo làm thì up lên cho Ae dung chung, FW của a Bảo ôn định chạy nhanh, tự làm chưa chắc được như thế.
P/s ông Asutaka chác rảnh lắm nhỉ NNB