• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 For 5530

belove212

thì chắc cg phải liều thôi bạn ạ.. để đó mình test thử cho.. up lên chắc vẫn sign pm đc phải ko :D

daugiang1987

5530 Bản mới này được đấy cảm ứng mượt, nhạc to hơn.... anh em test thoải mái đi chán thì đợi C6.20.0.041 nhé lại có nhiều việc để làm rùi

belove212

:(( thất vọng quá định là ng` đâu tiên hi sinh ai ngờ a bảo hi sinh trước :(( thôi ng` thứ 2 cg đc :((

belove212

đang đow :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

chờ pin đầy sao mà lâu quá :((

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

đã up đang test menu 3x4 cảm ứng mượt chạy hơi chậm.. đang tét... oa 9h30 thôi chết mình vào học đã mai test tiếp.. mong a bảo cfw c6 mới dựa trên v32 này ^^

thử vào mp3.zing.vn nhưng vẫn ko nghe nhạc được ko hỗ trợ flash 10 :\

Chỉnh sửa cuối:

concuarangme

Không bjết có j mớj không để mà up chừ

bởi thế mới nói bạn up và cảm nhận, chứ ko lẽ bạn nghe mọi người nói thế này thế nọ sao...chỉ chính tay mình lướt trên màn hình thì khi đó mới có nhận định chính xác về bản FW mới này.

belove212

test đc một nửa mình thấy thí này..... Nhạc mở to nết cỡ cg chẳng ăn thua.. Loa nghe hơi nhỏ nhưng ấm.. Mình rất thích :)).. Cảm ứng nhạy khỏi chê ăn đứt bản c6 v20... Nếu các bạn cần hỏi gì để mình test rồi trả lời... À giao diện cua s60v5 ^^ bàn phím kiểu cũ ko giống với c6 v20... :D