• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 For 5530

belove212

cái này down bản gốc ở đâu thế các bác hay dùng bản gốc của C6 ạ,

fw chính thức của 5530 đó bạn :)) đow về test thử cảm ứng nhạy lắm mà mình chạy ẩn slide unlock va free isms ram hoạt động 35-40mb ^^.. bạn dùng narfimware mà đow nhé

thusinhngheo

fw chính thức của 5530 đó bạn :)) đow về test thử cảm ứng nhạy lắm mà mình chạy ẩn slide unlock va free isms ram hoạt động 35-40mb ^^.. bạn dùng narfimware mà đow nhé

nghĩa là ko cần bản gốc phải ko bác, down nó về copy vào C:\Program Files\Common Files\Nokia\phonix\rm-504 rồi flash đúng ko ạ?
nhưng up rùi thì ở trên đó lun hả bác, có hạ được nữa ko?

zxcvbnmasd

bác bĩnh này fw 58k sao vẫn chưa ra vậy bác đã nói là chắc chắn lắm mà

trong đó có của 5k8 rùi đây,đây là topic 5530 nên bác ấy mới nói thế.Mà bác Binh sao không làm 1 topic ở đây,bác giận ae cái j jai thế,lại sang làm ở trang nc ngoài :-?

ngohuyhoang

Em chưa dám úp lên v32 nhưng chắc cảm giác đầu tiên là đi đứt tiền gửi tin cho NOKIA :D ráng chờ vậy =)

belove212

nghĩa là ko cần bản gốc phải ko bác, down nó về copy vào C:\Program Files\Common Files\Nokia\phonix\rm-504 rồi flash đúng ko ạ?
nhưng up rùi thì ở trên đó lun hả bác, có hạ được nữa ko?

ko đc chép đè nhé.. mà up xuống thì đie phone ráng chịu :))

Em chưa dám úp lên v32 nhưng chắc cảm giác đầu tiên là đi đứt tiền gửi tin cho NOKIA :D ráng chờ vậy =)
:L mình là mem mới mà up fw có chuyện mất tiền vì nokia nữa à :(( bn tiền vậy

belove212

sặc :)) mình cg up mà ko để ý 500dd mà cg tiếc @@... ram v.3e2 khởi động lại máy lên đến 53mb :))... xài 1 lúc còn 40 mb :)) tai nghe nghe nhạc sướng.. ấm trong.

optsfire

các bản c6 nếu không cook gì thì hao pin kinh khủng quá.bản mới nhất của daugiang hao pin lắm