• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 For 5530

khoa1989

mà cái vấn đề pin ra thế anh bảo.em ngại mỗi khoản đó.pin em giờ nó kém quá.không biết bây giờ mua pin gì nhỉ.ai biết chỉ dùm em cái

barclays

làm ơn nói rõ hơn dùm bạn ơi, DOWLOAD là gì? còn bộ FW gốc là thế nào??? :(

khoa1989

các bác cho em hỏi bản mới được up ở đâu vậy ah?

down từ link này phải không vậy các bác?
chữ DOWNLOAD to đùng như vậy mà còn hỏi lầ sau ngớ nhnf kỹ vào nhé

làm ơn nói rõ hơn dùm bạn ơi, DOWLOAD là gì? còn bộ FW gốc là thế nào??? :(
FW góc là bộ FW của 5530 nguyên thuỷ........
DOWNLOAD cái http://www.mediafire.com/?cogxggqh76lavep về rồi giả nến chép đè lên bản FW gốc kia rồi flash thôi.mà bạn không biế gì thế này phải học cách flash mới làm được

daugiang1987

Vẩn bị dính lổi rồi các bạn chép file dưới đây ném vào Private nhé chấp nhận 2 đèn như vậy đã:

optsfire

cái gì cũng có lúc khởi đầu mà.có ai mới sinh ra đã biết mọi thứ đâu
cái đó là lỗi gì zậy?

binh24

Định làm thêm 2 bản N97 Mini và N97 Full cho 5530 !
Mà giờ thấy chán PDA quá !
Thôi chào các bạn ! :(

PS: Các bạn có thể tìm mình trên PNHT Forum !
Mình sẽ đưa link bên kia :)

Chỉnh sửa cuối:

max1397

Member
Định làm thêm 2 bản N97 Mini và N97 Full cho 5530 !
Mà giờ thấy chán PDA quá !
Thôi chào các bạn ! :(

Tìm mình trên PNHT !
sao vậy a,làm cho ae test,thấy mọi người cũng thix cái nì lắm nè

troly

Well-Known Member
lỗi fim màu xanh.chưa tắt anh bảo ơi.cái fim tắng nó cứ nhấp nháy

Cài file của Bảo up đấy, cũng chỉ tắt sau vài giây, dù sao cũng đỡ hơn là kô tắt được.

condandatcang

anh bảo ơi có mod được cái bàn phím iphone dayhand thay cái bàn phím mini QWERTY kok hả anh nếu mod thay đc thì thay cái bàn phím ấy là đẹp nhất.

thepianist

Cài file của Bảo up đấy, cũng chỉ tắt sau vài giây, dù sao cũng đỡ hơn là kô tắt được.
Mình đã copy file a B gửi vào thư mục Private trên thẻ nhớ, rùi restart lại máy nữa cơ, thế mà vẫn ko đc bạn ah, đèn xanh vẫn ko tắt,, phím menu cứ nhấp nháy, có cách nào nữa ko bạn?

condandatcang

Mình đã copy file a B gửi vào thư mục Private trên thẻ nhớ, rùi restart lại máy nữa cơ, thế mà vẫn ko đc bạn ah, đèn xanh vẫn ko tắt,, phím menu cứ nhấp nháy, có cách nào nữa ko bạn?

cho vào ổ C chứ sao lại trên thẻ nhớ

thepianist

Luk nãy mình dùng Y-Browse nên ko thấy thư mục Private trong ổ C
mình dùng File-browse thì đã copy đc file đấy vào ổ C rùi nhưng ko copy vào thư mục Private đc bạn ah, nó cứ báo "Ko thực hiện đc vì lý do bảo mật"
h thì đc rùi, mình bật hết roompatches thì ok

Chỉnh sửa cuối: