• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

mathanh

5800 cũng khó chơi lắm, mà mấy bạn kô thấy bản cook c6 củng chơi được n-gage mà bản của mính đó, vào rompat bật cái pat ngage lên , tìm phần mềm ngage của n97 cài vô, đừng lấy bản ngage của 5800 cài nha, bản của 5800 chơi có mấy cái game hà, còn lấy bản của n97 chơi được nhiều hơn, bó tay mấy pác tích hợp bấy lâu nay mà không biết sài . chán thiệt . cứ chạy theo mây khói không=))

mathanh

còn mình chơi bằng phím ảo chuyên dung. như có lần úp đó, chơi đua xe , thục bom, trí tuệ, fifa 09, đánh bài, nuôi thú nà. đở bi nà........................

TungBach

Guys,

N97 mini isn't faster than C6 and isn't that stable too. In fact, i have been using both and C6 in lots of cases is faster and better that N97. The buggy stuff in C6 is the new email application, which eats some ram. But if you completely remove it, ram management will be better.

Plus, perform speed benchmarks using SpeedyGo on unmoded C6 and unmoded N97 and see the difference

:D nghe mà bùn :)) nhưng đc cái FW N97 mini đã sag 58 thì các lỗi ở C6-58 cũg đc khắc phục phần nào:D

kitafung

còn mình chơi bằng phím ảo chuyên dung. như có lần úp đó, chơi đua xe , thục bom, trí tuệ, fifa 09, đánh bài, nuôi thú nà. đở bi nà........................

Nick mathanh hình như 2 người sử dụng thì phải. Thấy 2 cách nói chuyện khác nhau hoàn toàn. 1 thì nghiêm túc, 1 thì xùy tin ?????

PS: Game nuôi thú là game gì vậy bác ? Mình cũng khoái game chăm sóc pet lắm mà kiếm mãi ko ra cho s60v5

mathanh

tungbách test bản demo mini khắc phục thêm được gì rồi sao không thấy ý kiến còi gì hết vậy

TungBach

tungbách test bản demo mini khắc phục thêm được gì rồi sao không thấy ý kiến còi gì hết vậy

em có làm tới đâu mà ý kiến anh :D. toàn mọ mấy thứ linh tinh khác àh :)) thấy anh em làm hiệu quả rùi nên thôi :))

binh24

sorry ! Ngủ dậy muộn quá !
Sáng nay đang gói lại bản N97 Mini - Trước giờ toàn làm em N97 Full nên hơi mất công chuyển lại !

votinhhan

sorry ! Ngủ dậy muộn quá !
Sáng nay đang gói lại bản N97 Mini - Trước giờ toàn làm em N97 Full nên hơi mất công chuyển lại !

a e chuẩ bị down nào....thanks chủ thớt ha....!

lamyeutrang

Chủ thởt có time text hộ cái N-gate trên N97 full cái nhé, có tin tức gì úp lên cho mọi người khỏi nóng lòng chờ đợi nhé. Thank!

mucelago

Active Member
Hix, check hoài mà không thấy gì cả, thôi đi ngủ vậy hy vọng thức sẽ có :(.

votinhhan

có ai biết link ở đau không? chỉ cho tôi với :-/.coi thử phát xem sao mà NÓNG dữ zvậy ta ?

kitafung

Tình hình là bác chủ thớt vẫn chưa cho xuất kho, vẫn đang ngồi kê 5k8 ngồi hóng. ;))