• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

lamyeutrang

Năm nay có Ngô Bảo Châu, Binh24 làm cho cả nước Việt Nam tự hào, cố gắng lên anh, khi nào anh ra bản N97full cũng được, không phải vội và áp lực gì cả. he he

votinhhan

bác này, chuyên spam đó nha. kêu mod ban nick 1 tháng bi giời:-?
bác nói đúng lắm,nhưng có lẽ bạn ấy sợ không dám nói rồi kìa =)):p.
vậy là săp có 97mini thực sự trên 58k rùi :D :D :D
cảm ơn tất cả cácp vip đã làm lên 1 kỳ công cho chúng ta.THANKS !

TungBach

mà còn tungbach sao rồi sao im liềm vậy
hôm nay định đưa lên cho anh em nhưng côg việc bận rộn quá, xin lỗi anh em nhé. để tối nay mình làm lại 1 lần nữa xem kết quả ra sao rùi ság mai mình sẻ đưa lên phòng cho anh em cùng làm:D

binh24

Xin thông báo với tất cả các bạn !
Tất cả lỗi đã được sửa hoàn tất .
Thông cảm vì làm hơi chậm, nhưng do một lúc làm cả N97 Mini và N97 Full nên hơi rối .
Thời gian release sẽ vào một ngày đẹp trời gần đây :)

Chỉnh sửa cuối:

mucelago

Active Member
Mong đợi ngày ra bản chính thức hix, dữ liệu cá nhân nhiều quá rất ngại reflash lại máy, backup tùm lum rất là cực.

Bác binh và các cooker ra nhanh nhanh nào :)

ohannguyent

up cả 2 bản luôn hả ? Mình nghe tungbach nói ram bản N97full còn cao hơn bản mini nữa ko biết có đúng ko ?... À mà nghe nói ngày mai đẹp trời thì phải ?!! THANKS CÁC VIP RẤT NHIỀU!

Ntv_79

Xin thông báo với tất cả các bạn !
Tất cả lỗi đã được sửa hoàn tất .
Thông cảm vì làm hơi chậm, nhưng do một lúc làm cả N97 Mini và N97 Full nên hơi rối .
Thời gian release sẽ vào một ngày đẹp trời gần đây :)

Hic, đã nói anh em thông cảm vì hơi chậm mà xong rồi lại còn đợi đẹp trời mới release nữa là sao?:-?? Nhỡ cả tháng tới nó xấu trời thì ôi thôi rồi..:D
Đùa tí thôi. Có lẽ nên up sớm cho anh em dùng đi. Vậy là sắp tới 5k8 và N97 chung một chiến hào rồi nhỉ!=D>

binh24

Mình dùng bản N97 Full mà Ram vẫn thế mà !
Chắc nhường sân N97 Full cho Jack quá !
Oải rồi ! :(
Nghỉ hưu sớm thôi !

ohannguyent

Nghỉ hưu sớm thôi !

Nghe tungbach kêu ram bản full lên đến 70m mới khởi động và trên 60m khi máy ổn định, thật ~ v51 gốc rùi. Nói thế nào chứ, mới một bản này mà đòi về hưu rùi, nghe sao buồn wá! Làm tiếp sym^3 luôn đi bồ, cho thế giới té ngửa khi nói đến PV và NGƯỜI VIỆT đi bạn!

xautraiking

Nghe tungbach kêu ram bản full lên đến 70m mới khởi động và trên 60m khi máy ổn định, thật ~ v51 gốc rùi. Nói thế nào chứ, mới một bản này mà đòi về hưu rùi, nghe sao buồn wá! Làm tiếp sym^3 luôn đi bồ, cho thế giới té ngửa khi nói đến PV và NGƯỜI VIỆT đi bạn!

Trên NaviFirm có FW c7 ùi đó..C7 chạy Sym^3..Làm thử xem nào ;;)

votinhhan

Nghỉ hưu sớm thôi !

mấy ngày hôm nay bác bận bịu quá và làm việc hết lòng với a e.Bác cũng nên nghỉ ngơi lấy 1 ngày để lấy sức "TUNG" ra bản "LONG TRỜ-NỞ ĐẤT" nữa bác nhỉ,chứ ai mới vậy đã nghỉ hưu tiếc thời "HOÀNG KIM " lắm bác à. \-/--chúc bác luôn mạnh khỏe và vui vẻ nhiều nhiều trong công việc_tình yêu+...+cuộc sống nhé bác.
thanks!;;)

mucelago

Active Member
Giờ anh em chung sức nhau nâng cao tỷ suất được thanked của bác Bình lên tầm 1000 lần để khích lệ bác ý đi

galabuon

Nghỉ hưu sớm thôi !

đâu cần mở thêm topic đâu, cứ 1 topic làm tới cho tiện dễ theo dỏi

mathanh

Hic, đã nói anh em thông cảm vì hơi chậm mà xong rồi lại còn đợi đẹp trời mới release nữa là sao?:-?? Nhỡ cả tháng tới nó xấu trời thì ôi thôi rồi..:D
Đùa tí thôi. Có lẽ nên up sớm cho anh em dùng đi. Vậy là sắp tới 5k8 và N97 chung một chiến hào rồi nhỉ!=D>

chắc không đâu, 5k8 chạy nhanh hơn n97 nhiều, còn được cái trượt mở khóa mới sướng chứ, bản cook mình có trượt mở khóa ổn định nà n97 bắt trước đi:))

ngyntom

sao bác binh24 chưa release nữa ta, ae đang trông đợi bản full này quá.
@mathanh có biết khi nào release k mathanh?