• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

binh24

Có vài lỗi mới phát sinh ! Các bạn chịu khó đợi thêm tý . Nhanh thôi :)
Tranh thủ thanks mình nhiều vào nhé !

kitafung

Bạn đừng hấp tấp, mọi người ngồi chờ chứ không hối bạn đâu. Chỉ vào câu viêu cho topic thêm hot thui. Bạn phải rep nhiều thì mọi người mới thanks nhiều được. Vì mỗi rep mỗi người chỉ thanks được có 1 lần hà.
PS: Mod đừng chém em mà tội. :D

tothehoang

đợi rùi thanks rùi và từ từ hồi hộp như lúc đầu mua e 5k8 không biết hn có test không:-/

lamyeutrang

Thêm tý hướng dẫn khi jaf nhé, có phải dùng bản C6 sau đó chép đè file N97 của Bình vào rùi jaf là được không ạ?
Mình mới vào nên không biết hỏi tý mọi người thông cảm nhé!

votinhhan

chia làm 2 file cho mình down đc liền nhé bạn,thnaks

ps:mình đang còn 3h để flash vì về nhà k có pc

không kịp đâu bạn ơi :D
cứ về nhà yên tâm và chờ mọi người có ý kiến bản mới ha :)) :))
chứ flash nhanh dễ diephone lắm :)) :))

tothehoang

ở bên trên có rùi đây bạn + Trước khi JAF nhớ format thẻ nhớ hoặc xóa các thư mục hệ thống.Backup lại danh bạ, dữ liệu...phục hồi như C6.
+ Khi tải về bạn cần bỏ thêm file *core.C00 lấy từ bản C6 PNHT cho máy mình vào rồi JAF.Mới chỉ thử nghiệm trên 5800 RM 356 !
CHÚC VUI !!!
Thân binh24

ngyntom

không kịp đâu bạn ơi :D
cứ về nhà yên tâm và chờ mọi người có ý kiến bản mới ha :)) :))
chứ flash nhanh dễ diephone lắm :)) :))

cái này bác khỏi lo tui flash từ thời v11 tới giờ mà

votinhhan

cái này bác khỏi lo tui flash từ thời v11 tới giờ mà

nghe nói 20h bác binh24 mới up lên thì phải,giờ hoàng đạo mà.nếu như vậy thì maibác vẫn có thể flash mà nhỉ :D.
chúc bác vui :D

ksmanhdung

Em có ý kiến thế này. Các bác đóng gói để Flash thì cho hết các file vào chung 1 Folder rồi nén lại để khi down về cho 1 bộ hoàn thiện, chứ cứ bó file này rồi thêm file khác ở chỗ khác thì tìm khó lắm, mà không đúng cách thì lại hỏng. Bác đóng gói như của bác Jack ấy, như thế chúng e dễ sử dụng.Thank!