• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

trankien22

âm thanh nghe sướng quá, chuẩn, cố gắng chỉnh sửa thêm cái menu nữa bạn ah. ah cho mình hỏi là nếu là N97 thì chắc cũng có phần mềm phát radio chứ nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

Jehell

có vấn đề mới, OVI store vào đc nhưng ko download đc (đã đăng nhập), download cái OVI mới về cài thì nó báo là built-in ko cho cài, vậy nếu sau này OVI store cập nhật mới thì làm sao cài đây bác

TungBach

có vấn đề mới, OVI store vào đc nhưng ko download đc (đã đăng nhập), download cái OVI mới về cài thì nó báo là built-in ko cho cài, vậy nếu sau này OVI store cập nhật mới thì làm sao cài đây bác

cài thêm cái này xem tn?

sporttrai

vẫn ko đc, khi down 1 cái gì đó thì nó báo là "Unable to download due to the error" =.=

mình cũng bị như bạn ovi đăng nhập vào được nhưng down không được,camera phụ quay ngang có phải phong cách n97 không ta,1 điểm nửa là vào tìm kiếm ở màn hình chủ(hoặc trong mục ứng dụng) thì bị thoát ra và bản đồ ovi cũng bị thoát ra luôn

hunterboy_nb

m đã flash, cảm nhận bản này chả hơn j C6, ram có khi còn ít hơn, chạy một vài phần mềm là đơ hoặc giật tung lên, trình duyệt BrowserNG 7.1 (N97), của c6 là 7.2 cơ :( ==> lại quay về với c6

votinhhan

m đã flash, cảm nhận bản này chả hơn j C6, ram có khi còn ít hơn, chạy một vài phần mềm là đơ hoặc giật tung lên, trình duyệt BrowserNG 7.1 (N97), của c6 là 7.2 cơ :( ==> lại quay về với c6

bản này chỉ là chỉnh sửa qua thôi,bác chờ bản 97full ra khi đấy dùng khác n97 đâu!

mucelago

Active Member
THanks bác Binh24 đã đưa link nhé, sorry nguyên ngày hôm qua chờ đợi mõi mòn nên có hơi quạu 1 tí, nhưng cũng may không có xúc phạm gì quá đáng, thành thật xin lỗi bác binh24 nhé. Chúc bác luôn mạnh khỏe để sớm có thêm nhiều đồ chơi cho anh em.

mathanh

binh24 tởn tới già rồi , sẻ kô có bản n97full đâu nhé=))

Chỉnh sửa cuối:

bomdaica150693

hix, ai up giùm lên mediafire đi, mấy link kia mạng mình down cứ 8-10 kb/1s, để cả buổi được 1 nữa thì ngắt. link mediafire mình down toàn 400-500kb/1s. không hiểu nổi nữa.:((

mrquyen1993

mình theo dõi thường xuyên nhưng cái CFW mày thấy nó lỗi lặt vặt nhiều quá nên vẫn dùng c6 chắc có lẽ phải đợi nhiều bác làm chuột bạch dài dài để hoàn thiện haha=))

mathanh

bản mình hoàn thiện nà, chỉ còn cái thiết lập đt không chạy thôi

99% rồi này

muốn hoàn thiện tải về nấu lại chứ, sao lại cứ trông người ta làm hoài vậy, trông tới dài cổ luôn by giờX_X=))=))=))

galabuon

mình theo dõi thường xuyên nhưng cái CFW mày thấy nó lỗi lặt vặt nhiều quá nên vẫn dùng c6 chắc có lẽ phải đợi nhiều bác làm chuột bạch dài dài để hoàn thiện haha=))

bản n97mini chạy theo phong cách v40 nên pin tốt hơn nhiều, ai chơi trò widget checkers hay là âm lịch việt hóa sẽ thấy n97mini = công nghệ v40x58 , còn c6 = công nghệ v51. chuyện lổi phải fix thôi, nếu ai cũng nghĩ như bạn thì bao giờ mới fix xong