• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware X6 v32 trên C6v20

kaikool

Tình hìh là thấy user của X6 ít được lựa chọn FW khi v32 được up nên mạo muội c0ok nghịk một bản và up lên đây chơi.
Về cơ bản thì có hết các m0d đã up trên diễn dàn.
Ngoài ra thanh swipe unlock là hình ngọn lửa :D
Nút shut down và restart có biểu tượng đằng trước.
Icon anna của binh24, full landscape menu, n8 qwerty, alpha numberic keyboard của dan-av, dùng font NokiaPure lite của Atrau :D
Àhhh ram thì khởi động là 50 :)) còn dùng thì giảm ( cái này X6-C6 's user ai cũng bík ) =.=" tầm 35~45
Chán quá V40 của mình vào x6 nó cứ lỗi tùm lum. Được Mesage vs contak thì lại k hiện 2 button ở NOKIA BROWSER :(((((((((((((((
Ảnh

Uploaded with ImageShack.us

Link thứ nhất
Link thứ hai Xtract link này, xoá chữ rebuilt đi rồi tống vào RM-559

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

Vẫn thích N97 mini hơn. Cho mấy cái hình lên đi bạn :D, Mình ko thích topic toàn chữ ko có hình ^^

kangnam

Vẫn thích N97 mini hơn. Cho mấy cái hình lên đi bạn :D, Mình ko thích topic toàn chữ ko có hình ^^

đồng ý với bạn .. .. xài CFW N97 - X6 vẫn ngon hơn .. .. nhưng chưa thấy có bản nào cho V32 xài ngon cả ..

kaikool

vâng ạ :)) mình biết v40 rồi . Cũg định đợi bản C6 v40 nó ra thì up lun thể =)) Nhưg thôi :)) up luôn k k có hứng up
E mà sao mình cho link imageshack vào nó k hiện ảnh nhỉ

Luu_Tan_Vu

vâng ạ :)) mình biết v40 rồi . Cũg định đợi bản C6 v40 nó ra thì up lun thể =)) Nhưg thôi :)) up luôn k k có hứng up
E mà sao mình cho link imageshack vào nó k hiện ảnh nhỉ

up lên flickr đi mình up lên đó chưa bao giờ die hình hết

Dragon459

Manager
hê hê.úp gì thì úp phải có mấy cái hình lúc test ram chớ nhỉ;))
vụ đó là quan tâm nhất vì cfwv c6 thua cfw n97 về ram mà:))

kissokill88

em đang xài v32 nè anh :D mà ko có icon 4x4 hả anh? em pái cục pin của anh (ít ai chịu mod pin này huhu :(()

hê hê.úp gì thì úp phải có mấy cái hình lúc test ram chớ nhỉ;))
vụ đó là quan tâm nhất vì cfwv c6 thua cfw n97 về ram mà:))
nhưng mà N97mini ko có full qwerty :D

Dragon459

Manager
làm ơn fix chữ X to tướng khi khởi động bạn nhé .. ..thanks
vậy chắc lại phang rofs của bản elixir ak???bản đó cũng có dấu x khi khởi động.đợt trc lúc flash bản ấy hết hồn vs cái dấu đó

kaikool

vậy chắc lại phang rofs của bản elixir ak???bản đó cũng có dấu x khi khởi động.đợt trc lúc flash bản ấy hết hồn vs cái dấu đó
Mình lấy bản trên dailymobile. Chẳg bík elixer là cái jì!! ^^