• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware X6 v32 trên C6v20

kaikool

khôg bạn ạ. Của mình vẫn dùng được tốt. Nhưg có cái lỗi ở file 120213389 ji ji đó nên Layout bị bug... chẹp.
Đợi patch mới của dan-av rùi p0st lun thể :D

boy_online01

Ah bác nào có mod tắt get started, tự gửi tin nokia, vs kả disable install sau flash share mìh vs.

Dùng Nokia Firmware Cleaner xóa cái welcome được liền :D. Còn disable install mình ko rõ lắm, do cái API gì đó hoặc do bạn chưa xóa 4 thư mục hệ thống trước khi flash.

tuyenhp

khôg bạn ạ. Của mình vẫn dùng được tốt. Nhưg có cái lỗi ở file 120213389 ji ji đó nên Layout bị bug... chẹp.
Đợi patch mới của dan-av rùi p0st lun thể :D
của mình lại ko thấy BUG ở cái layout ! hay mình ko biết ! mình thấy vẫn bt ! bạn cho mình biết lỗi đó NTN đc ko ?

kaikool

Bug là do mìh xài mod landscape của dan-av ý mà. Nếu bẠn k xài thì k có bug đâu. Mìh thík cái mod đó nên cho vào lun thể ^^

kissokill88

em đã flash rồi bác :( không có bộ gõ tiếng việt , vào phần chỉnh nhạc lúc chọn tuỳ chọn để chỉnh bài hát thì bị văng ra ngoài , lúc soạn tin nhắn thì chỉ thấ dòng đầu tiên à không thấy các dòng sau :D ( các lỗi trên tuy nhỏ nhưng chủ topic khắc phục dùm e thì tốt ) ! tất cả còn lại good good !
em mới flash xong :(

cảm nhận vừa mới flash xong: chậm, chạy ko mượt, mở chương trình lâu. khi change phone langague sang tiếng việt thì cái phần đồng hồ, ngày, chủ đề ngoài home screen mất tiu :|

Chỉnh sửa cuối:

kaikool

khổ thân bạn nè quá. Sắp tung ra c6v40 rùi :)) file rofs2 siêu nhẹ :D Mình đag test xem có bug jif k nè :D

boy_online01

khổ thân bạn nè quá. Sắp tung ra c6v40 rùi :)) file rofs2 siêu nhẹ :D Mình đag test xem có bug jif k nè :D

Phát hiện ra bug gì thì ới ae một tiếng nhé :D. Mình đang quan tâm xem có = N97 mn ko? Test hộ mình luôn xem có hiệu ứng trong menu ko nhé ^^

kaikool

Cái bạn nè! Cái bug đấy là bug của profile Sym^3 mờ, i'm not a modder ^^~
Còn tốc độ thì,...chẹp..tùy cảm nhận từng người thui à.
!
hay quá, đang mong chờ được test thử v40 c6 :)
àk cũng k bík là rofs có nhẹ hay k :)) chỉ biết là mình đã xóa hết mấy ứng dụng mặc định đi roài. H trống trơn :))