• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware X6 v32 trên C6v20

tuyenhp

bạn đợi cái icon Anna cho c6v40 đi ! mình bỏ đi thì ok rồi ! mọi thứ bt mỗi tội ram hơi thấp chỉ còn 30 MB khi vọc nhiều !

tuyenhp

ram khởi động là 53 MB thôi bạn à ! mình cũng chưa dám MOD nhiều thứ vào ! vì 1 số mod ko tương thích gây ra lỗi ! flash đi flash lại nhiều quá hix !
sao X6 mình ram yếu thế nhở

kaikool

Nếu dùng x6 thì đừng than thở ram yếu :)) ai chẳg bík là x6 ram k trâu bằng 5xxx, thôi yêu cái đẹp thì phải chấp nhận đi thôi :))

jesse2

ban oi bao gio fix loi duoc ban c6 v40 thi chia se cho minh link dơn voi nha, muon flash 1 ban dung lau dai ((

tuyenhp

mình test chỉ còn BUG camera hiện đang dùng khi xoá nhanh ảnh khi chụp thôi ( quên mất ^^) ! ram như trên ai cần PM mình nhé :D vài hỉnh ảnh cho ace dễ hình dung

Chỉnh sửa cuối:

jesse2

mình test chỉ còn BUG camera hiện đang dùng khi xoá nhanh ảnh khi chụp thôi ( quên mất ^^) ! ram như trên ai cần PM mình nhé :D vài hỉnh ảnh cho ace dễ hình dung

ban oi day la ban CFW c6v40 a? co link ko send minh voi

tuyenhp

ban oi day la ban CFW c6v40 a? co link ko send minh voi
đúng là C6v40 ! bản trên mình cài theme anna vào mới có icon anna nhé ! đã mod bàn phím kiểu mới. bạn down core của binh24 đi ( new core đó nhé ) đợi mình up rofs2

kaikool

bức xúc nhất là vụ X6 k better ram được :( toàn 3x -4x nản! Khởi động được 50~