• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIX TẤT CẢ MỌI GAME N-GAGE TRÊN N70 & N72

trung6195

Bác có game dance world 3d của ngage chơi trên n70 đc thì post em với!
Link k có
em tìm toàn tiếng tàu thôi có english thì tốt quá

Chỉnh sửa cuối:

cuongbo

mình dùng N70 sao cài xong rùi mà vẫn không chơi được ah. Màn hình nó nheo hết không nhìn thấy gì.
Bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn không thank trước nha!
Chú ý lần sau viết bài có dấu nha bạn!

Last edited by a moderator:

TruBic

Well-Known Member
mình dùng N70 sao cài xong rùi mà vẫn không chơi được ah. Màn hình nó nheo hết không nhìn thấy gì.
Bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn không thank trước nha!
Bạn up tấm ảnh minh họa lên xem nó nheo như thế nào nhé bạn!

piore

Chép đè lên libs cũ, bổ sung libs còn thiếu để chơi game nà bạn !

em chỉ sợ chép đè hỏng libs thì nguy.
Mà bao giờ d102 cho ra bản 3.0, chờ sốt ruột ghê, mà u up lại kái root gate of chao đi, mình xài libs này van out

Chỉnh sửa cuối:

cuongbo

các bác cho em hỏi sao em đang chơi thì nó lại không fix được màu nữa
chẳng nhìn thấy gì hết là bị sao hay là tại em check libs rồi
ma em sài N70.đang chơi có người gọi là nó tèo luôn chỉ có nước tháo pin khởi động lại thôi

d102

các bác cho em hỏi sao em đang chơi thì nó lại không fix được màu nữa
chẳng nhìn thấy gì hết là bị sao hay là tại em check libs rồi
ma em sài N70.đang chơi có người gọi là nó tèo luôn chỉ có nước tháo pin khởi động lại thôi

khi đang chơi mà có cuộc gọi...ứng dụng sẽ tắt fix màu ngay...khi kết thúc cuộc gọi...bạn nhấn phím "Gọi xanh" để tiếp tục fix màu game nhé..

cuongbo

không đc rồi nó ngơ máy luôn em không làm gì đựoc nữa ấy chứ
nhiều khi đang chơi nó cũng bị nhèo hết màu không chơi đựoc nữa vậy là sao vậy bác
Em mới vào nên hơi ngu chút các pro thông cảm nhé

piore

Mình hỏi chút. Trước mình chép bộ libs thì chơi game bình thường. Sau đó mình kài n gage man thì khôg vào đc the roots, nên mình tải lại bộ libs trên đt cop vào thì click vào game là out. Rồi mình kài ngage libs multi fix thì kác game khác chơi đc nhưg the root thì lại ko

d102

không đc rồi nó ngơ máy luôn em không làm gì đựoc nữa ấy chứ
nhiều khi đang chơi nó cũng bị nhèo hết màu không chơi đựoc nữa vậy là sao vậy bác
Em mới vào nên hơi ngu chút các pro thông cảm nhé
bạn kiểm tra bộ nhớ máy nhé...co khi máy bạn cài nhiều vào bộ nhớ máy quá lên Ram sẽ không đủ để hoạt động ứng dụng...chứ N70 đang chơi dù có tin nhắn hay cuộc gọi đến vẫn vô tư...nghe xong nhấn phím gọi rội chiến tiếp....

Mình hỏi chút. Trước mình chép bộ libs thì chơi game bình thường. Sau đó mình kài n gage man thì khôg vào đc the roots, nên mình tải lại bộ libs trên đt cop vào thì click vào game là out. Rồi mình kài ngage libs multi fix thì kác game khác chơi đc nhưg the root thì lại ko
game The Root Gaget Of Chaos mình đã hướng dẫn ở khá nhiều trang roài đấy...bạn chịu khó đọc nhé...bạn cài bộ LIBS mới nhất và không được check bộ LIBS này thì mới chơi được game The Root Gaget Of Chaos...googluck..

-------------------------------------

Cập nhật NgageMan v3.00 tại đây:http://www.mediafire.com/?l3rg9ni2tr8m7i7
mình việt hóa xong và mod lại rùi,đẹp lắm,nhưng mà chưa có điều kiên up bản việt hóa lên được..các bạn sài tạm bản eng và rusian này nhé...mình sẽ sớm up thôi...

Last edited by a moderator:

piore

bạn kiểm tra bộ nhớ máy nhé...co khi máy bạn cài nhiều vào bộ nhớ máy quá lên Ram sẽ không đủ để hoạt động ứng dụng...chứ N70 đang chơi dù có tin nhắn hay cuộc gọi đến vẫn vô tư...nghe xong nhấn phím gọi rội chiến tiếp....
game The Root Gaget Of Chaos mình đã hướng dẫn ở khá nhiều trang roài đấy...bạn chịu khó đọc nhé...bạn cài bộ LIBS mới nhất và không được check bộ LIBS này thì mới chơi được game The Root Gaget Of Chaos...googluck..
-------------------------------------
Cập nhật NgageMan v3.00 tại đây:http://www.mediafire.com/?l3rg9ni2tr8m7i7
mình việt hóa xong và mod lại rùi,đẹp lắm,nhưng mà chưa có điều kiên up bản việt hóa lên được..các bạn sài tạm bản eng và rusian này nhé...mình sẽ sớm up thôi...

ý mình là sao chép lại bộ libs bằng điện thoại thì khôg chơi đc

cuongbo

:-?:-?:-?:-?:-?:-?chờ linh mới lâu quá àh
không biết là bao giờ mới có link 4share cho anh em đây

cuongbo

trời mình vừa test thử không được rùi
nó báo Errors rùi mình vào chơi không được àh bạn chỉ giúp mình với nhé thank