• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLASH CÁC LOẠI IPHONE-HTC-WIN7..v..v ngoài HS cho OFW

Dragon459

Manager
Còn em chưa thử mà :). Bác nào đang rảnh thì tìm hộ em cái link của HS Lumia cho S60v5 với. Tại em đang cook dở cái fw chưa xong nên mới nhờ :D
cái này hả boy

đa số kết quả googlddeeeuf cho ra cái này

boy_online01

cái này hả boy
http://4.bp.blogspot.com/-G4AwGNkjAX0/Tv-YXl_4K6I/AAAAAAAAFGY/4q89OJoTk1M/s400/2.png[IMG]
đa số kết quả googlddeeeuf cho ra cái này[/QUOTE]
Ủa em tưởng nó có 1 file flash thôi chứ nhỉ? Thôi để em tự tìm xem thế nào đã.

damhuytho

thực sự thì các file swf chất lượng rất kém nên các icon có răng cưa túm lại là khá không đẹp

saccerwin

Cài 1 đống file tới file Optimize S60v5 v1.00(1) by Himura unsign.sis thì ko cài được,báo lỗi cập nhật.bỏ wa file này và tiếp tục cài hết file sis lun thì được 4 ứng dụng ở cuối hình:

Cái C6FL widget bấm vào thì nó bắt kết nối internet rồi ra như này:

Ko thấy widget samsung ở đâu hết.

Saccerwin,cậu test trên đt của cậu chưa,nếu test thành công rồi thì xô mấy tấm hình lên cho ae xem thử với.
widget sam sung thưch chất là flash live trong menu chủ đề đó...nếu cậu vào fhmannager mà không bấm opition đc thì cậu để lại hs khác sau đó đổi tên file .swf đi thành gadget.swf để trên E rồi sau đó bật c2z với open4all lên chỉ lần đầu thôi lần sau khỏi cần...sau đó vào cài đặt/chủ đề màn hình chủ/chọn widget samsung...sẽ thấy hình ảnh mình test ah..chặp mình demo lên bài 1 cho

bin_hansome

cácbác ơiiiii em dùnb c5-03 làm thế nào để biết máy mình là cfw hay ofw nhỉ .để emlàm cái này cái cảm ơn

saccerwin

cácbác ơiiiii em dùnb c5-03 làm thế nào để biết máy mình là cfw hay ofw nhỉ .để emlàm cái này cái cảm ơn

c5-03 khỏi cần nói cũng biết là owf vì nó có chơi CFW đc đâu chủ thớt cũng dùng c5-03 nè

bin_hansome

hehe thế hả thế bác cho em hỏi làm cái này chỉ can thiệp vào hs thôi ạ . Làm thì đơn giản nhưng e muốn biết thành quả của nó ạ :D thanks chủ thớt từ giờ chủ thớt làm gì là em chạy theo làm ngay :D

saccerwin

hehe thế hả thế bác cho em hỏi làm cái này chỉ can thiệp vào hs thôi ạ . Làm thì đơn giản nhưng e muốn biết thành quả của nó ạ :D thanks chủ thớt từ giờ chủ thớt làm gì là em chạy theo làm ngay :D
thì cũng chơi cái flash trên cho bên ofw đỡ ghanh tị với CFW đang chơi cái flash lun cả widget trên màn hình như CFW nhưng vẫn trong thử nghiệm chưa đc kết quả gì cả...nói chung là chưa thành công

bin_hansome

thì cũng chơi cái flash trên cho bên ofw đỡ ghanh tị với CFW đang chơi cái flash lun cả widget trên màn hình như CFW nhưng vẫn trong thử nghiệm chưa đc kết quả gì cả...nói chung là chưa thành công

Thàm nào hôm em chạy cái ẩn pin và sóng nó chả ẩn hết chỉ ẩn mỗi ở hs . Bác có cách nào làm cho nó ẩn kả ở menu ko .? Bác cho em xin link Em thấy bác viết nhiều bài viết cho pdaviet hay quá :D cám ơn bác nhé . Từgiờ em cứ theo dấu chân bác :D

saccerwin

Thàm nào hôm em chạy cái ẩn pin và sóng nó chả ẩn hết chỉ ẩn mỗi ở hs . Bác có cách nào làm cho nó ẩn kả ở menu ko .? Bác cho em xin link Em thấy bác viết nhiều bài viết cho pdaviet hay quá :D cám ơn bác nhé . Từgiờ em cứ theo dấu chân bác :D
cái đó ah...ẩn lun trong menu ah....có chứ nhưng file để trong máy tính nhà rồi....đang dùng laptop ở trường...để hồi mình úp cho..đừng nên theo dấu chân mình vì mình test app nhiều chơi thêm nhiều mod s^3 nên có lúc rất good khi dùng máy và có lúc bị lỗi nên phải flash lại máy hoài ah..

bin_hansome

cái đó ah...ẩn lun trong menu ah....có chứ nhưng file để trong máy tính nhà rồi....đang dùng laptop ở trường...để hồi mình úp cho..đừng nên theo dấu chân mình vì mình test app nhiều chơi thêm nhiều mod s^3 nên có lúc rất good khi dùng máy và có lúc bị lỗi nên phải flash lại máy hoài ah..

Kệ . Hehe minh đam mê công ngệ . Thế lát về bạn post cho m link trong topic này nhé có đồng minh rồi , :D mình sẽ theo dõi topic . :D . Cảm ơn chủ thớt nhiệt tình với anh em :D

saccerwin

Ơ nhưng mà máy mình là ofw mà bạn :D . Lát bạn hỏi bác chủ thớt xem tn :D
cfw ofw đều ẩn pin đc trong menu cả...các cậu qua topic belle top bar mà lấy...để tớ lôi bài viết lên cho dễ thấy

bin_hansome

cfw ofw đều ẩn pin đc trong menu cả...các cậu qua topic belle top bar mà lấy...để tớ lôi bài viết lên cho dễ thấy

Đấy đấy tớ dowload ở topic này www.pdaviet.net/showthread.php?193916-Belle-TopBar-v1-01-(0)-S60v5-S-3-ph%E1%BA%A7n-m%E1%BB%81m-hi%E1%BB%83n-th%E1%BB%8B-belle-ngo%C3%A0i-menu-b%E1%BA%A3n-mix&p=2046300#post2046300 xong cài đặt file ẩn đấy xong reset máy nó chỉ ẩn mỗi hs . Nếu mình nói sai xin chịu trách nhiệm :D . Cảm ơn bạn đã quan tâm

saccerwin

Đấy đấy tớ dowload ở topic này www.pdaviet.net/showthread.php?1939...elle-ngoài-menu-bản-mix&p=2046300#post2046300 xong cài đặt file ẩn đấy xong reset máy nó chỉ ẩn mỗi hs . Nếu mình nói sai xin chịu trách nhiệm :D . Cảm ơn bạn đã quan tâm
của cậu đây chép file này vào mục patcher sau đó vào rompatcher bật lên sau đó thì pin và sóng ở menu sẽ mất
http://www.mediafire.com/?cp6v32xk7zgs5lc

nhaylau321

saccerwin ơi cài flash mấy cái HS, này nếu ko muốn xài thì có quay về ƠFW ban đầu của máy ko?

saccerwin

saccerwin ơi cài flash mấy cái HS, này nếu ko muốn xài thì có quay về ƠFW ban đầu của máy ko?
bình thường mà nó cũng giống HS như thanh danh bạ hay vodafone thôi không dùng nữa đổi HS là về bình thường