• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLASH CÁC LOẠI IPHONE-HTC-WIN7..v..v ngoài HS cho OFW

nhaylau321

saccerwin ơi biết cái pm trong video là gì ko?

[video=youtube;p_2J8kH1rQ8]http://www.youtube.com/watch?v=p_2J8kH1rQ8&feature=related[/video]

minnie_jang

bác nào cho e hỏi ngu tý là làm sao để biết máy mình là OFW hay là CFW ;;)

Nói nôm na cho dễ hiểu thì máy bác xài chưa thay FW gốc của nokia thì là OFW còn bác xài FW của mấy bác PDAviet mình cook lại thì là CFW :(

axxaax113

có bác nào làm được cái samsung widget không vậy?em thấy có trong file tải về nữa đó,bác nào làm được hướng dẫn đi

saccerwin

có bác nào làm được cái samsung widget không vậy?em thấy có trong file tải về nữa đó,bác nào làm được hướng dẫn đi

thì chép (tất cả các file)có trong file flash live vào ổ c sau đó vào rompat bật c2z rồi vào chủ đề màn hình chọn samsung wiget rồi làm trên bài 1....đã hướng dẫn kĩ rồi mà:-?

axxaax113

nhưng em muốn cái samsung widget kìa?cái i8910 áh.chứ mấy cái khác thì làm được rồi.em đã chép thử vào ổ e và c nhưng điều không được?nó lên nhưng không có widget

saccerwin

nhưng em muốn cái samsung widget kìa?cái i8910 áh.chứ mấy cái khác thì làm được rồi.em đã chép thử vào ổ e và c nhưng điều không được?nó lên nhưng không có widget

cái i8910 thì phải vứt lun cái widget i8910 trong file down trên bài 1 vào ROf2 sau đó flash bạn ah

bin_hansome

các bạn yên tâm . Mình sẽ gọi cho chủ thớt bảo chủ thớt chỉ từng tí làm ok thì quay lại mình sẽ chỉ các bác tỉ mỉ trong topic này. Đi tắmcái đã xong gọi . :)) . Vừa ra bờ hồ ngồi với ny muỗi cắn tùm lum . :((

axxaax113

biết rồi.nhưng mình không biết làm sao?ai biết hướng dẫn anh em để đổi gió đi

phanvantaih

cứ bung rofs2 ra rồi copy vào xong repack rồi flash là xong. Nếu chưa biết thì bạn tìm hiểu bên firmware nhé, mình onl đt.

maskshot

Member
sao e cài cái file sis eco flahs k đc a à.. a có thể chỉ cho e chỉ cần cài các file nào cần cài k a...chứ file sis có mấy file e cài mà máy toàn báo k thể cài đặt...và cái các file sis ấy vào ổ E hay C ...